Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Mchezo wa Wrestling Wanavyotudanganya

Discussion in 'Sports' started by Ndallo, Aug 14, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Angalia kwa makini sana uone uongo unavyotumika!
    [​IMG]
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo uongo hakuna mbona
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama umekula Kungu huwezi kuona vizuri!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya entertainment? ukijua hilo basi hakuna ubishi katika Wrestling
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Naona RVD anagawa kipondo heavy kwa Angle
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Everything game is scipted
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Of coz wrestlin is fake hivi kweli ingekua ni ukweli si ungekuta watu wanavunja mbavu na viungo kila siku
     
  9. mpondamali

    mpondamali JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    walishasema plz dont try this at home ni kweli hawa jamaa mbavu zmeshavunjika sanaa na kama wewe waona ni fake nenda kashuhudie ukipata nadafi ndo utajua kama wanaigiza au kibano ni cha kweli kabisa
     
  10. k

    kingsley Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ukaitwa mchezo
     
  11. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Wrestling ni ukweli,ni mchezo ambao upo Marekani kwa mda mrefu na inakuchukua mda kuucheza,ukisikiliza vizuri wanasema takes years to perfection! Wanaanza toka shule za awali na vyuoni,wanasheria wanazozifuata hasa ktk kupigana wakigusa sehemu za kupiga na aina ya upigaji,ukiangalia vizuri ngumi zao hawapigi wakikunja ngumi kutengeneza angle na mambo mengi of the like,kuna mzee jirani hapa nae alienda America na akaingia ktk onesho la mieleka,ni ukweli ndugu.
     
  12. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    mm mwenyewe kwa kiasi kikubwa huu mchezo siuamini kivile,we inakuaje mtu anapigwa na kiti cha chuma kichwani na hapasuki wala kuvimba,ni fake sana huu mchezo
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    elezeni na mtetee muwezavyo wrestiling ni uongo kama ulivyo uongo wowote duniani.
     
  14. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni mchezo..unajua maana ya mchezo mkuu?
     
  15. escober

    escober JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama hii kitu ni feki hao maelfu ya watazamaji humo ukumbini wanafanya nini? can somembody help me on that?
     
  16. b

    babacollins JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna shida mkuu ndo maana ukaitwa mchezo
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,998
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    oi Pengine kuna fake na True ipo pia... Juzi niliona John Cena kamkaba Chrish Jericho roba fake hadi noma na jamaa kajifanya katunisha kisha akatoka kwenye ile Roba Dah hadi niliboreka... Huyu Jamaa Mpya Kichaa Brock Lesnar hana Utani kamvunja Mkono Tripple H Then Akasepa [​IMG]

    Triple H's arm broken following SummerSlam match against Brock Lesnar

    Amerejea Tena na Kumvunja Retired Shawn Michaels Hadi Huruma [​IMG]

    [​IMG]
    Five things Brock Lesnar can still conquer







    [​IMG]
    Brock Lesnar leaves WWE
    Jamaa anaboa kinoma Dawa yake ni The Great Undertaker... Cena alishamdunda ila alikipata pata Mkono uliishia kufungwa Hogo...

    Kama ni True Huyu Brock Lesnar yeye hatanii

    Na Kiboko wa Mieleka ni Yule Muisrael Bill Goldberg alishinda mapambano zaidi ya 50 Streak ya ukweli


     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kuna SPORTS na ENTERTAINMENT
    So mieleka inayozungumziwa hapa ni ENTERTAINMENT na sio SPORTS
    Ipo mieleka ya SPORTS ambayo washindani hawapigani bali kuangushana chini tu

    Wenzetu USA kodi zinakatwa kulingana na makundi mbalimbali, sasa hili swala liliwahi kuleta mzozo kama hii mieleka ikatwe kodi kwenye category ipo SPORTS au ENTERTEINMENT
    Baada ya majadiliano ikabainika hii ni ENTERTAINMENT na si SPORTS

    So tujiulize nini tofauti ya SPORTS na ENTERTAINMENT?

    Kila kinachofanyika kwenye ulingo wa mieleka kimepangwa kwa uangalifu mkubwa wa kitaalamu
    Ingawa kuna wakati wanaumia au kuvujika ulingoni na hii ni kutokana na makosa ya timing nk

    Tunaposema FAKE hatumaanishi hawa rukiani wala kuangushana, la hasha bali yale kwa lugha rahisi ni mapambano ya maigizo, unatakiwa kuwa na mazoezi na mafunzo maalumu ya muda mrefu na body yako iwe imara na kubwa ili kufuzu kucheza maigizo yale kwa ufanisi na kuwa safe, maana ina involve kusukumana kubebana kuangushana kurukiana nk vitu vinavyotaka umakini wa hali ya juu kupunguza risk ya kuumizana

    Kwahiyo wanachokifanya pale ulingoni ni kweli lakini kimepangwa kwa kufanyiwa mazoezi kuleta burudani, aina ya viti,fimbo,minyororo wanavyopigana navyo na vitu vingine ikiwemo wanapoangukia iweni mezani au wapi,sehemu wanazotakiwa kupiga, vyote vimepangwa na kuwekwa vitu ambavyo havitaleta madhara kama tunavyodhania waangaliaji,
    Kuhusu watu kujaa kwenye maonyesho hakuna tofauti na kuangalia maigizo,opera au hata sinema
    Na uzuri wa hii ni kwamba kuna watu bado wanaamini wanachokiona pale ni sawa na wanvyoona pambano la Tyson na Bruno
    Pamoja na hayo yote lakini uzuri mwingine ni kwamba kila mchezaji anambwembwe zake binafsi na anachagua njia yake ya uvaaji,upigaji wake wa ushindi unique(napenda wa Ray mysterio)anavyoingia ulingoni nk Hii inaongeza utamu wa kuangalia maigizo haya ya mieleka
     
Loading...