Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia huyu jamaa alivyomjua mbaya wake!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kyoombe, Feb 3, 2012.

  1. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamaa mmoja alikuwa na marafiki wa3, na kati yao mmoja alikuwa anatembea na mke wake. Siku moja akawakaribisha wote wa3 kwa chakula na vinywaji. Wakati wanaendelea kunywa, jamaa akaingia ndani akatoka akiwa ameshika mkuki, akasimama mbele yao kwa hasira akasema leo ndiyo siku ya mwisho kwa yule anayetembea na mke wangu. Basi yule mbaya wake alitoka nduki kwa spidi akatomea!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haahahaaaaaaaa ingekula kwake mazima
     
  3. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kutokomea?
     
  4. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kwa sababu alikimbia ndiye alikuwa anatembea na mke wa rafiki yake
     
Loading...