Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hili shoga veterani !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judgement, Jan 4, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau mie ni mpenzi wa jukwaa hili, but nna muda kidogo sikatizi mitaa hii.
    Haya basi niwaache na hii ;
    Shoga huyu veterani (kwa jina maarufu Jeifoo) alikua kakaa kitini nje ya nyumba anapoishi, mara kwa ghafla jirani yake Deo akawa anapita ikawa ;-
    > Deo : Jeifoo nambie, vipi mambo.
    > Jeifoo : Poa tu jirani nakuona uko kwenye mishemishe.
    > Deo : Ni kweli namie nakuona umetulia umekaa umeweka na nne (mkao wa nne ni mkao maarufu mguu mmoja unaupandisha juu ya mwingine.)
    > Jeifoo : Hii sio nne ni arobaini.
    > Deo : Arobaini kivipi Jeifoo ? Mbona sikuelewielewi ?
    > Jeifoo : Ndiyo ni 40 hii ya miguuni 4 na sifuri nimeikalia !
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haya bana!! other words Loading..........
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kweli umekatiza na kutuachia kitu
    Usiache kukatiza walau mara moja moja
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya niwaache na kituko cha pili kumuhusu huyu shoga Jeifoo, lakini nakileta kwa thread nyingine.
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nafikili huyo shoga jina lake jumanne
     
  6. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi JF kuvamiwa na mashoga/mateja. Kuna thread zaidi ya 5 humu za mambo hayo.
     
  7. g

    guccio Senior Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    coni kama inachekesha...mayb mashoga ndo watacheka,
     
  8. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kameruni kaleta balaa cjui zitengenezwe condom za oko zizibe kila mahali lol hapa wanaume hamna offlog
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    na sie w'ke itakua tunaeka 400! Au?
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napita tu
     
  11. M

    Madaraka Amani Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujafafanua kuhusu hiyo sifuri ameandika kwenye kiti akaikalia au vipi?
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi thread za mashoga zinatoka wapi au ushoga umeshaingia humu jf, maana kila posti ni ushoga tu.
     
Loading...