Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnyampaa, Jul 21, 2011.

  1. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG]

    Kila ninaposafiri kwenda mikoani nakutana na hali hii ya uharibifu wa uoto wa asili katika maeneo mbalimbali. Kwanini hali hii inaendelea kutokea katika kipindi hiki ambapo kampeni za utunzaji mazingira zinafanyika kila kona ya nchi.
     
Loading...