Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii: The bold,the georgeous and powerful love!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, May 27, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya yanaweza kuwa mapenzi . 'hata kama ni something superficially',ingefaa kwa 'viongozi wa afrika' ukawa mfano wa kuigwa,ili na wale wanaowapigia kura wawe na 'point of reference'
     

    Attached Files:

  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa kibongo wako busy na ufisadi; watawezaje kupiga picha au kutulia na wake zao?
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa kibongo ni watu wa ndogo ndogo tu; mara nyingi huwaacha wake zao nyumbani kwenye safari zao za ujiko! We angalia wakulu wanapokwenda America wanaongozana na mensab wao?
     
  4. kui

    kui JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,689
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    Just beautiful!

    (God help me to get a husband like this)
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHA!umesikika.subiri private msgs utaona watoto wa-kiume wanavyojituma 'KUSUBMITT TENDER'
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nipo tayariii..

    una mapenzi lakinii au wataka mbwembweee tuuuuuu
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    'the first bidder' HUYOOOOOOOOOOOOOOOOO!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    May 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu ni rais na kama walivyo marais wote anapaswa atembee na kumpublicise mkewe of which marais wetu pia hufanya mf. Mwinyi, Kikwete na hata Mkapa waliwapublicise wake zao au sijaelewa?

    Kwa case ya Obama hana tofauti na Mkulu wetu hapa bongo but we cant speak of his ministers kama nao wako kama wetu ..........!!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahah!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwana unamaanisha na Obama nae ana nyumba ndogo?
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    KAKA UNA MKATABA GANI NA HIZI MBAVU ZANGU?sasa nani ana 'small house?'
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    May 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Simaanishi hivyo ndo mana nikauliza kama nimemix sikuelewa. Nilichoelewa ni kuwa hizi pics zinamwonyesha Obama na mkewe na mtoa mada akasema na viongozi wetu wawe hivi nikaelewa kuwa rais anatakiwa kumpublicise mkewe na kusafiri naye kila aendako na mkewe huyo awe anatambulika na watu wote. Of which hata Kikwete anafanya. Asa hayo ya nyumba ndogo sikuwa nimeyafikiria kwa kuwa hayajakuwa potrayed kwenye picha hizo (in short that is the message that I got after looking at the pic)

    But hey as far as Obama is concerned......can we speak on his behalf? Inawezekana akawa nao maana mbona Clinton pamoja na kumtambulisha Hillary dunia nzima na kwenda naye kila kona bado kina Lewinsky walikuwepo?
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    May 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I believe hujanielewa... mbona wancheka?
     
  14. kui

    kui JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,689
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    Nyauba,

    Mapenzi ninayo mengi tu, kama uko tayari we can try but, ondoa aibu za ki-africa maana I like "openess"
     
  15. kui

    kui JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,689
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    :wink:

    Nyauba, unaona hii picha?

    This's how I like it to be... most of the times.
    And I'll do even more in return...lol!
     
  16. kui

    kui JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,689
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    I don't believe Obama is like that, I don't him that much but, he seems to respect himself and his wife well.
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Michelle na Obama ni mfano mzuri wa kuigwa kwa wale wenye ndoa.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    hata wabongo tunayo mapenzi hayo jamani
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. kui

    kui JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,689
    Likes Received: 3,278
    Trophy Points: 280
    Kwa siku za sherehe tu
     
Loading...