Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii picha halafu tupe mgawanyo wako wa mawazo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Consigliere, Oct 17, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Interview.jpg Hapa si Uwanja wa Taifa, hivyo ieleweke kuwa hawa si mashabiki katika mechi kati ya brazil na Taifa stars
    Bali ni:-

    [h=6]Interview UDOM, walioitwa kwa Interview kwa ajiri ya nafasi za HR walikuwa 2226 kwa nafasi 12 tu.
    Hapo weka Pembeni jumla ya waombaji, na vyuo kila mwaka vinazalisha wahitimu (sijasema wataalam).
    Ni kama mzaha fulani lakini hebu tufikirishe vichwa kuhusu huko tuendak hali ikoje, ajira hakuna na wahitimu wamegotesha vichwa na fikara za katika kuajiriwa
    .[/h]Kama wote tujuavyo hapa nchini ngumu sana kufikiria kama au kuanzisha jambo, kwani tangu ungali shule, jamii imeshaanza kukudai na kukutegemea, na baya zaidi ni rahisi kwa mgeni kufanikiwa from (zero) 0 out of 10, lakini ni ngumu kwa wengi wetu kufanikiwa hata kama tuna 5 out of 10.
    Kwa picha tuionayo hapo juu mna mgawanyo upi wa mawazo?
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima muajiriwe?
     
  3. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    I think we should change the way we think otherwise tutegemee suicides za kumwaga!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wengi wao hawa waliichagua CCM wakati wanasoma na wakatoa matusi mazito kwa upinzani.Sasa leo wanataka ajira? Si hela za ajira walishapewa zamani kama kofia, khanga, pilau, bia nk nk.Malipo ni hapa hapa duniani. Kama hujachagua CCM, pole sana ndugu yangu ila ndiyo hivyo tena, wengi wape.Njooni Sikonge muungane na mie katika kilimo cha asali na Samaki......................
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We should rather change our mindsets and start thinking about employing others. Regardless of which party takes government, being able to recruit all University leavers at a time is a mere chimera. Joblessness is not endemic to Tanzania but seems to be a global crisis. In America itself, which is more developed, the unemployment rate keeps on unabately surging each year and their government is desperately seeking for possible solutions but vainly.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuchagua ccm siyo kosa ni haki ya kikatiba

    Usitake kuchanganya madawa hapa..ajiri haziletwi na chama
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa mara ya kwanza umeongea point,thank you sir!
     
  8. D

    DONALD MGANGA Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am shocked and disappointed. I wish I was born in Somalia hopefully I will be dead by now! and no one to think of. Nawahurumia watoto wangu sana Tanzania itakuwa chafu miaka 20 tu ijayo. Nchi itasambalatika hata miaka 100 haijafikisha.
     
  9. F

    Fresh Air Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu wa HR wa UDOM anahitaji kuwa replaced!!
    Short-listing sidhani kama kisha isikia.
    Kwani kuwaita vijana hao wote kwenye interview siku moja?
    Chuo Kikuu si ndo watu wanajifunza hata basics za ku-plan, ama?
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu napenda sana comment zako,,tumia neno kwa ajili badala ya kwa ajiri!!
     
  11. m

    mndeme JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nipite kwanza ! naenda kuchek vacancy hapahapa JF
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hakuna aliyesema ni kosa ki katiba ila ukweli utabaki wazi kuwa ni kosa ki-maisha.

    Unaona sasa wewe unavyochanganya madawa........ chama chaleta ajira.

    Kama ulikuwa hujui hilo basi naona soma sahihi yangu chini na utafunguliwa.
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ndo matatizo ya kukimbia masomo ya sayansi. kila mtu anataka akiwa chuo asomee kitandani..! mie fani yangu ukipata applicants 4 shukuru. lakini ni baada ya maumivu makali chuoni..! TUBADILIKE..!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yani una shortlist watu 2000 kwa mahitaji ya watu 12?
     
  15. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakuu UDOM kulikuwa na siku 3 za interview na idadi ilikuwa kama hivyo, tunakoelekea siko
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chuki zako kwa ccm utafikiri siyo binadamu wenzako ni dalili tu kwamba siyo mstaarabu

    siyo lazima kila mtu aajiriwe,
     
  17. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poor schedule they were not supposed to call all those interviewees at the same time. That's why we'll take long for the entire country to take off because if educators are doing awkward things like this what do we expect?
     
  18. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kusudi la Mungu kwa mwanadamu lilikuwa ni kuajiriwa??? nimekuwa najiuliza sana hili, hivi ni watumishi, wateule au manabii wangapi walikuwa waajiriwa??

    Nauliza tu, labda tutapata mahali pa kuanzia.
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyeita watu zaidi ya 2000 kwa nafasi 12 lazima akapimwe akili kwanini asi-short list hata 50 tu
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Poor management why don't u short list the applicants to remain with a few say ten people for every post!!!!!!How are u going to pay per diem for these people!!!!!!!!Poor planing misuse of resources!!!!!!!
     
Loading...