Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii picha, halafu toa maoni yako

Discussion in 'Jamii Photos' started by Do santos, Aug 12, 2012.

  1. D

    Do santos JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pic.jpg
    Angalia hivyo vidole,muangalie na huyo bibi anayejiita mwanaharakati.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni movement for change. Hakuna jinsi.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana huyu jamaa wa mbele upande wa kulia mwenye shati jeusi na jinsi, aliyenyoosha ngumi juu (Marcus). Ninavyomfahamu kwa ukaribu ni mwanahrakati wa ukweli asiye muoga.
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu aina maana ya chadema hiyo no peace and love kwa dr na huyo kijana hapo ni mimi
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Huko nyuma yuko jamaa kavaa fulana ya Vodacom ya Chama gani?
    Hapo kila mtu na ukereketwa wake, na huyo aliyevaa Kombati jeusi ni Marcus aligombea kura za Maoni Mvomero na Makalla akawa wa3 nyuma ya mbunge aliyekuweko enzi hizo.
    Alama ya V ni alama ya ushindi hapo kila mtu ana vyake kamshinda Aghondi, GOVT, TISS, nk
     
  7. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Kweli wafuasi wa magwanda mmekua misukule .kila atakae weka vidole viwili juu ni cdm!
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DR Karudi, amepona, acheni uchokozi. PIPOZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ?
     
  9. A2 P

    A2 P Senior Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila jambo na wakati wake. Wakati wa ccm na wakati wa chadema
     
  10. M

    Mice Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu!!!!:yawn:
     
  11. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sina maoni
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,250
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    vugu vula la mabadlko
     
Loading...