Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hii picha halafu toa maelezo yako.......Hali ikoje mkoani kwako....??? Je, Tutafika???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Blood Hurricane, Jun 29, 2012.

  1. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni Temeke hospitali. Hali za mama zetu ziko hivi.....Katika miaka 50 ya UHURU wa Tanzania sekta ya Afya inazidi kudidimia kila kukicha.

    Wajawazito_Temeke_Hospital.jpg

    Nawasilisha wadau mtoe maoni yenu.
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tobaaa! Aise!
     
  3. A2 P

    A2 P Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unategemea madactari watafanyeje kazi katika mazingira kama haya wakati viongozi wanakwenda kupima uzito apolo india?
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,627
    Trophy Points: 280
    Mishahara na posho kupanda pale wanapohitaji tu.Na kujenga ofisi za wabunge kila wilaya au mkoa.Mie nadhani hata bunge letu inafaa tulibinafsishe maana halina faida yoyote VFM=0
     
  5. D

    DCM Senior Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio sababu madaktari wanalalamika,tatizo nchii hii bado iko katika siasa za propaganda ambazo kila siku ni kujaribu kupindisha ukweli na kuonyesha wananchi walio wengi kwamba watu wanapodai vitu vya msingi ni wabaya.
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumethubutu, Tumeweza "tena kwa kishindo" na tunazidi kusonga mbelee magamba style
     
  7. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waliogoma wote kurudishwa wizarani.......Wameanza na Bugando na pia Mbeya.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mleta mada hao ni wakaazi wa temeke na ni wapiga kula kwa abasi mtemvu,na pia wao na ccm ni damudamu usiowachonganishe na chama chao kipendwa,mi nasubiri pinda jioni aje asema miaka 50 ya uhuru zile 64 bl pale taifa walivyozila
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    God forbid!
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mka najuta kuzaliwa tanzania
     
  12. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mnalalamika nini hivi nyinyi watanzania wakati haya yote ni ya kujitakia.Hivi mnadhani wanasiasa ndio watakuja kuondoa huu umasikini?Hakuna mwanasiasa yoyote anaweza kuja na roho ya 100% kuondoa umasikini.Watakuja kubwabwaja weee nahatimae mkiwachagua wakifika kwenye viti vya kuzunguka na viyoyozi vinawapuliza na account zao zinapendeza nje analindwa namkoo wa nguvu hawakumbuki tena kama kuna shida za aina hiyo.

    Watanzania mnatakiwa kuungana bila kujali dini wala itikadi kwa pamoja na kuonyesha kweli mnajali maisha bora na mnataka mabadiliko.Muache chokochoko za dini na kuungana kwa pamoja na kila mtu amuheshimu mwenzake na kusaidiana na kuelewana.Mkijigawa kwa udini au ukabila mnawapa chance hawa viongozi kutumia nafasi hiyo kufanya madhambi yao na kujua weekness yenu ipo wapi.Kuna usemi unasema "wagawe uwatawale"hivi ndivo mambo yanavokwenda ndugu zangu watanzania amkeni sasa.Mpendane na msaidiane bila kujali dini wala kabila na hata itikadi la sivo sijui mtawaeleza nini wajukuu zenu wataona mmepoteza muda wenu bure ktk dunia hii.
     
  13. m

    mob JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    wakuu waacheni madaktari waendelee kugoma wakidai hali ibadilike.hapa ndo utaelewa sisi hatuna vipaumbele ila tuna vipaumbele vya kufanya sherehe tu
     
  14. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania na CCM itatawala MILELE!
     
  15. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To everything there is a season, and at time to every purpose under the Heaven!!! Ecclesiastes 3:1
     
  16. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,298
    Likes Received: 5,894
    Trophy Points: 280
    hakyanani utajuta kupata mimba.
     
  17. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nilifikiri mshikaki ni kwenye pikipiki tu kumbe hata kwenye vitanda vya wazazi hata muhimbili nimeona kwenye jengo la wazazi kuko hivyo hivyo, safari bado ndefu sana kama gari lenyewe litaendelea kuwa ccm
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alafu kuna wajinga wanasema tuipe muda serikali, wamepewa muda miaka 50 lakini hakuna jipya.
     
  19. KML

    KML JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya na apo utasema wanagoma kwa ajili ya mishara na maslahi yao kweli??
     
Loading...