Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia, hii ndiyo nini sasa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mnyamahodzo, Jan 24, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu unaikuta katika mlango wa Guest House unayokwenda lala.

    Nilipoingia katika G/House hiyo sikuwa nimeiona hiyo kitu. Baada ya kukaa siku mbili ndipo, hamad! nikatupa jicho na "kuona hizo kitu" kwenye hiyo vent. Niijiuliza maswali mengi lakini sikupata jibu hata kwa mojawapo.

    Nilijaribu kutaka kupata picha nzuri lakini mazingira hayakuruhusu, kwani kila nilipokuwa na kamera palikuwa na watu kadhaa. iliyopigwa ni kwamba imefanyika katika mazingira ya kiwizi-wizi hasa.

    Nini makusudi yake, tafakari halafu share nasi.
     

    Attached Files:

  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni nn hiyo mkuu? pia uache kwenda guest,tafuta hotel kwa mapumziko murua na tulivu!
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi sijaona ndani mkuu ni nini?
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Najitahidi kukusoma bado kuelewa
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    HIRIZI

    [​IMG]
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani ufafanuzi zaidi unahitajika.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kuna vichupa viwili juu ya mlango.....ni ushirikina tuu........au ni lubricants?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa huku ni kututafuta ubaya! Si tutajuaje kuhusu hivyo vichupa. Aliyeviona alipaswa kuwauliza wahusika pale wangempatia jibu muruwa kabisa na yeye angakuja kutupasha hapa.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    kwani ulikosa usingizi!!!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpk sasa sijaelewa chochote kuhusu picha yenyewe!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ndio nini hiyo??? mimi siioni vizuri
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sielewi!sioni chochote!!mbona picha ya kawaida sana?au kuna nini kisichooneka hicho?
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
     
  14. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawe ni mpekuzi kweli!!! uliionajehiyo? angalia sana kuna vitu vingine ukiviona tu unapofuka.
     
  15. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani hata mimi sijaona chochote hapo,kwana kuna nini tufahamisheni?
     
  16. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona chenga chenga mkuu!
     
  17. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani mleta Mada anafananisha umbo la hilo dirisha na nembo za Freemansons
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hebu angalieni hiyo nondo ya ndani vizuri....hamuoni imefungwa vichupa viwili?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimeshindwa kuelewa somo

    mleta mada ungesema umeona nini
     
  20. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ishu ya vichupa kama hivyo nshakutana nayo kwenye guest moja kule Mtwara inaitwa cansolida, mi nadhani ni masuala ya ushirikina tu!
     
Loading...