Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

angalia heshima ya nchi yako kupitia passport yako!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Aug 14, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo vipi??!!
     

    Attached Files:

  2. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukileta kidomodomo chako utaamshwa na saut za fisi huko mabwepande!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmh sijui ya kwangu imeandikwaje, ngoja nikafungue kitabu chetu cha adam na hawa
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasi wasi wako tu!!
     
  5. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sio wasiwasi ila ndivyo ilivyoandikwa passport ya mtz
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    paspoti yangu imeandikwa 'nenda uendako, nchi yako Tanzania imesha uzwa'
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Haya Passport ya Tanzania hiyo.......................
     

    Attached Files:

    • 040.gif
      040.gif
      File size:
      33.1 KB
      Views:
      475
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Haya Nondo ya British Passport..................................
     

    Attached Files:

    • 013.jpg
      013.jpg
      File size:
      15.7 KB
      Views:
      528
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ngoja nicheki yangu imeandikwaje
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    nitaenda isoma aiseee..............
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ya Tanzania au ya CCM? Rangi mbaya kabisa......oops SORRY wana YANGA!!!

    [​IMG]
     
  12. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii passport yakugushi kidogo ingefanana na yenyewe
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    yangu imeandikwa "BHITA NI BHITA MURA"
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    "Hii ni kuwaomba na kuwasihi, kwa Jina la Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, wote wanaohusika, kwa kusudi la kumruhusu mwenye pasipoti hii kupita bila kizuizi ama kipingamizi cho chote na vile vile kumpa msaada na ulinzi wowote ambao utakaoonekana kuwa wa lazima."
     
  15. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Katika ukurasa wa mwanzo ya kwetu inasema Inawasihi na kuwaomba kwa jina la Rais wote wanaohusika kumpa mmiliki wake ulinzi kama utaonekana kuwa wa lazima.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa...this is very subjective
     
  17. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umeona Eee.

    Halafu first line starts by begging. Very sad serikali inatufundisha kuomba omba.
    Lazima watuvue mkanda, viatu watupangishe mistari na kutuzalilisha kila watakavyo popote tunapokwenda..:mad:
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Yaani ilibidi nicheki passport yangu kuthibisha hayo maneno, aiseh ni kweli, yaani sisi kumbe Wa tz kuombaomba ni hulka iliyojikita kwenye mifumo yetu. Hadi kwenye passport tunapenyeza ombi la msaada.
     
Loading...