Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kisendi, Jan 27, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 696
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,718
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 48
    Service Unavailable
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
  4. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Kisendi; toka jana najaribu kufuatilia matokeo ya ndugu yangu lakini website ya NECTA naona imeelemewa, lakini hata hii link uliyotoa bado insumbua. Kuna yeyote ambae amebahatika kuwa na results katika format ya Excel or pdf.
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Aisee asante sana, let me try this one
     
  6. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatimaye nimefanikiwa, asante sana.
     
  7. T

    Twinky JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwa kweli inasumbua haifunguki toka asubuhi nafanya kazi hiyo tu
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    nimetafuta shule for the last one hour sijaiona... hivi hakuna hata uwezekano wa kuweka option ya search jamani??

    Basi wawape kazi JF wawatengenezee program nzuri yani hii haijakaa user friendly kabisa:A S thumbs_down:
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,033
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Tumia 'Ctrl+ F' halafu ingiza jina la shule.

    Should work for PC.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    thanks, got it! huu ushamba wa computer utatuua:A S 20:
     
  11. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ubarikiwe sana mkuu nimeona matokeo ya mwanangu ana div 2. Thank you
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,032
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Mkuu nimetumia iyo altenative nimefanikiwa angalau madogo watapata relief ya kujua kwa undani matokeo maana iyo ya necta jana ilikuwa ICU
     
  13. M

    Mbishi2 New Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! pole sana ni kweli
     
Loading...
Similar Threads - Angalia hapa matokeo Forum Date
Selection RUCO 2014/2015, angalia jina lako hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 25, 2014
Selections vyuo vya ufundi 2014/2015 majina yote angalia hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jun 23, 2014
Kumbe Mizengo Pinda alisoma WeruWeru: angalia hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Dec 8, 2013
UDOM first year Engineering students angalia hapa. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 15, 2013
Angalia hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 10, 2013

Share This Page