Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

angalia channel 10 sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Feb 18, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Angalia kipindi kilichopo hewani. Safi sana.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kipindi gani wengine hatupo karibu na tv
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sa mbna unakurupuka tu..sema kna kitu gan?
     
  4. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu ingependeza kama ungetulia na kuleta taarifa inayojitosheleza kuliko ulivoleta kana kwamba unafukuzwa. Acha ubabaishaji mkuu maana haya ndo mambo yanayoliangamiza taifa. Ubabaishaji na usanii. Tafadhali linda heshima yako
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni kipindi cha je tutafika. nipo busy kidogo staweza kuwawekea kinacho ongelewa lakini hii ni mahususi kwa wale walio mbele ya tv. mwenye uwezo wa kuupdate afanye hivyo. maada ni; MGOMO WA MADAKTARI. Yupo sabatto kijana machachali. vilevile yupo dr. Primus Saidia ambaye ni Makamu wa Rais MAT.
     
  6. k

    kajunju JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mtu analeta taarifa ya jambo.asipoelewesha watu linalojili kwenye radio,tvs,magazet lazma wakushambulie.kuleta taarifa apa jf means unawajulisha watu unachokiona ili wajue na wachangie.apa umeleta *****.chanel 10 kuna nini?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    we jamaa kweli kiboko yaani unafikiri kila mtu yuko kwenye tv au ana yv au yuko bongo sio?
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu hautendei haki jf hasa sisi ambao hatuko karibu na tv zetu. Lakini hapa inavyoonekana unataka watu waangalie channel ten kama vile unaitangaza. Kama huwezi kutupa newz haukuwa na maana ya kuileta hapa jamvini
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni mbinafsi sana bora angeacha kuweka hii posti
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu sina maana hiyo. kama vipi uchune. nia ni kutoa taarifa ya kinachoendelea. ningekua nina mda wa kukaa kwenye TV ningewapa updates. tatizo mda umebana sana, samahani kwa hilo mkuu. mwenye access atoe update kama hayupo basi uchuneni.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nitonye naomba unielewe au sio? mara ngapi natoa updates ya kinacho endelea?. mambo ya kawaida sana mtu kukosa nafasi hata hivyo lengo lilikuwa hilo.
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ok nimekuelewa mkuu haina mbaya
     
  13. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Uanalalamika huna muda ila hapa umechangia kama mara nne hivi. Si ungeweza hata kuweka kwa kifupi hicho kilichojitokeza hadi sasa?
     
  14. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Huyo dubu asiyekuwa na muda bwana.
     
  15. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,770
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    No, ni dubu asiye na gubu!
     
Loading...