Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia beach za wenzetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Facilitator, Sep 7, 2012.

  1. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Can you really believe these??

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni raha ama karaha??!!!
    ni nani asiejua sauti kali na inayoumiza ya ndege inapotua au inapopaa??!!
    hapo kama umeenda kupata(peace of mind)si utarudi umechizika,hilo beach halipo kiamani kabsaa uweke katika akili yako kuwa ndege moja ikidondoka hapo inauwa wote waliopo hapo!!!ya nini kujihatarisha,nadhani tuna beach nzuri na za kuvutia sana tu kuliko hiyo,hako ni kakisiwa kadogo sana na hawakuweza kuepuka kuweka air port karibu na sehemu hiyo ya ufukwe kutokana na udogo wa kisiwa hicho!!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Pichaduka...
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Maho Beach is a beach situated in St Maarten in the Netherlands Antilles, on the Dutch side of the island. The location is known worldwide because of the Princess Juliana International Airport that is situated immediately adjacent to the beach.++

    [​IMG]
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Jamaa wanafurahia kabisa

    [​IMG]
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh ni hatari sana tatizo lolote la ndege linaweza kuleta madhara makubwa sana kwa binadamu hapo.
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    photoshop kabisa hiii
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee ndege ya pili ni klm (kilimanjaro) imefufuka???
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kweli? Hapo Princess Juliana International Airport na mimi nimefika

    [​IMG]
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    aritoine

    Haya .. nyabhingi wewe unataka kubisha?! ... sasa na hii hapa chini ni nini?! ... videoduka?!




    "Videoduka" nyingine hii




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa Bongo ndege ikiwa jirani hivyo, tutakimbia hadi tuvunjane mamiguu, ni balaa!!
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    seeing is believing mkuu..umeniconvince
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anatishika na ndege.
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo bonge kwenye fensi mbona kama taahira.
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    so sweet! kweli cc tuko very behind, wagonjwa tu muhimbili wanalala chini, ndiyo itakuwa airport pembezoni mwa bahari??
     
  17. s

    silent lion JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    ya kweli brother hii fuatilia wikipedia utapata habari zake
     
  18. s

    silent lion JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    sio chizi mkuu, ni jet blast hiyo angalia na hao kina dada
     
  19. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Cacico, sina tabia ya ukinzani wa fikra. Ila kujenga uwanja wa ndege kando ya bahari hakuna mahusiano na maendeleo, ni Jiografia tu ya sehemu flani na sababu za kiusalama zaidi. Vitanda vya wagonjwa Muhimbili linamkono wa mtu siwezi lizungumzia hapa liko mahakamani.
     
  20. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usilolijua ni usiku wa kiza!
     
Loading...