Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalau Mji wa IRINGA nyumba zimekaa kimpangilio

Discussion in 'Jamii Photos' started by GM7, Jun 15, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    can somebody please code the street names and numbers into GPS so we can start using it?
    Actually Iring was one of the most organized towns in all Tz in the late 60s early 70s the town was so clean.
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nguluvi tange kwiringa, tuletele ndonya, na fibwa fyetu ufitangage vidutuvage mwe, nambi we fidodo hela be!
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aliyewafundisha waha wahehe kujenga nyumba zinazofanana ninani? au zilijengwa na shirika/selikali/national housing? manake kila nikiona nyumba karibia zote zina vidoti katikati/kuna uwa katikati....inaonekana vizuri sana kusema kweli...
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hii bab kubwa, unaona mpaka milima ya kando ya mji.

    Thanks GM7.
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Tayari wameanza kuotesha vighorofa pale ktkt ya mji,uongo vinaongeza shoo kiaina. Raha nyingine ya Iringa ni kile kibaridi cha kiushikaji.
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Lakini kama kawa ingepigwa close up ya nguvu tungeona bati zenye kutu kibao
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata ulaya kuna vigae vyenye kutu mzee, vimechoka, kuta za nyumba hadi zimebadilika rangi, lakini ukiingia ndani ya iyo nyumba....kiboko. bati zisikutie pressure.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    for sure miji mingi Tanzania imepangiliwa vizuri. angalia Iringa, Dodoma na Sumbawanga. I guess ndiyo zinaongoza kwa kupangiliwa vizuri. Pengine ndiyo sababu hazipewi hadhi ya majiji. Maana majiji yote Tanzania ni miji isiyo na mpangilio wowote - it could be ujenzi holela ndicho kigezo cha serikali kuupaisha mji, kwa mfano check Arusha, Dar, Mwanza, mbeya - aibu tupu na hayo ndiyo majiji ya TZ.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ena muyawe! na fingamba na fitofu fimemage mu migunda!:biggrin:
     
  12. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ena vanyakilambo na uwulasi wongepage hasa pale pa tanangozi, kumibiki mitali, na pa ludung'u lya nyi.
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kamwene
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tz hatuna uhaba wa ardhi. Ni uongozi usio na vision tu ndio unaosababisha slums na miji iliojengwa bila mpangilio.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtu kwao! ..Anyway. Iringa pana mwamko mzuri sana wa Maendeleo ya ujenzi!. ..Watu wa kule wanafanya kazi, na hivyo kujiongezea nguvu ya kipato, na kujiendeleza kwa kujenga nyumba bora!,..........Teamo upo?
     
  16. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani wahehe wametuvamia! hongereni kwa mji wenu lakini. kwa upande wangu nilikuwa nafikiri Tanga ndio imepangwa vizuri zaidi. mwenye mji wa sumbawanga atuwekee hapo.
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We nangusage dhambi sako mwenyeweeeeeeeeeeeee
     
  18. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe vanya kuIringa tuli vongefu ipa. Nde ni mnya kuIhimbo wilaya ya Kilolo, Neng'ino ndikuikala kuMbeya. Karibuni.
     
  19. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  20. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
Loading...