Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andy Swebe ambassodor katutoka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wayne, Dec 28, 2011.

  1. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwanamuziki Andy Swebe a.k.a Ambassodar aliyepata kuvuma sana na kundi la MK GROUP enzi zile akipiga gitaa la base, leo asubuhi amefariki dunia baada ya kubanwa na pumu. Msiba upo Kijitonyama.
    MUNGU ailaze roho ya marehemu mahala pema... Amin

    Source:Wanandugu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    ...Oh! My God! May God rest his soul in peace~AMEN. Andisye, thanks for the memories bro.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    RIP Andy Swebe! Poleni ndugu ,jamaa na marafiki na mashabiki wote wa muziki wa dance!
     
  4. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Andy alikuwa mtoto wa Upanga aliyekuwa kwenye Muziki wa Dansi by then, basi wale vijana wenzake wa enzi zile wakamwita Ambassodor(balozi) kwa maana alikuwa anawakilisha vijana wenzake wa upanga kwenye muziki huo.
    Wakafuata wengine wengi akiwemo mdogo wake Mpeli naye alikuwa napiga base

    Tutakukumbuka Brother...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP-Mzee wa ngoma za magorofani.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    RIP Andy niliwahi kuhudhuria dansi la MK Group bandari grill New Africa hotel several times alikuwa akiungurumisha besi gitaa nilimfananisha sana na Ilunga Banza Mchafu....sote tuko njia moja hiyo hiyo!
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    May all beings attain enlightenment.

    Maskani Harlem imezizima.
     
  8. P

    PGW Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Andisya Swebe
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280
    RIP Ambasador Andy.Huyu nilikuwa namfanansisha na yule nguli wa Base gitaa Nguma Lokito wa Jamhuri ya Congo.Kuna baadhi ya nyimba base gitta la Ambasador Andy lilisikaka vyema eg Maumivu makali na Yaliyopita si Ndwele.

    Ambassodor Andy wasalimie Asia Darwesh,Rahma Shally na Joseph Mulenga.
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa

    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi
     
  11. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ngongo, umenikumbusha " Maumivu Mkali''......................kabla jua halijacha..................
     
  12. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yes bro

    Harlem.....
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP Andy Swebe
     

    Attached Files:

  14. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wazee wengine ni kama wafuatao: Kasongo Mpinda "clyton", Paul Vitang, Sidi Morris a.k.a super konga, Jose Mulenga, Dada Asia Darwesh....ahh
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Poleni sana.R.I.P
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Haujakosea mkuu wangu....Huyu bwana hakika ndo alikuwa Ngouma Lokito wa Tanzania,jamaa alikuwa mtaalamu kweli kwenye gitaa la besi......Binafsi sikuona kama alikuwa na mpinzani katika hilo gitaa zito kwa wanamuziki wa enzi zake,labda kwa mbali Bakari 'Beka' Semhando na Joseph Watuguru ndo walikuwa wanamkaribia.......Ndo hivyo tena,kizuri hakidumu....

    Hakika tutamkumbuka Balozi Andy Swebe kwa umahiri wake katika upigaji gitaa zito la besi katika bendi zote alizopitia kama vile bendi za Orch. Makassy, MK Group, Afriso Ngoma, MK Group, Kilimanjaro Connection(ya Kanku Kelly), African Beats(ya Mafumu Bilal 'Bombenga'), African Revolution(wakati huo wakitumia mtindo wa chumvi chumvi 'utalamba) na baadae The Almas Band......

    Kwa hakika tutakukumbuka Andy,wewe umetangulia,sisi tunafuata.....

    Upumzike kwa amani Balozi wetu Andy Brown Swebe...
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana mliopatwa..
     
  18. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni..na Mwenyezi Mungu amrehemu....ndio tunapoteza amali zetu katika muziki wa nyumbani.....coz hakuna mbana pua ajuae kucheza hata chombo kimoja cha Muziki
     
  19. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    rip ambassador.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace bro Andy!...
    umetuachia kumbukumbu za kudumu maishani,
    ..thanks for the time, for being among us!

     
Loading...