Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Android programmers

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chloe O'brian, Jul 2, 2011.

  1. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi j.f mpo programmers wa ku develop android mobile applications?

    Nimekuwa impressed na kenyans ambao wana contests za kudevelop android apps hostes by google,

    nilikutana na chalii mmoja ambaye alishinda laptop na other awards kama certificate etc,

    binafsi nipo katika level nzuri as tayari nisha develop applications kadhaa,

    kama mpo tunaweza anzisha android developers community.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu
    ila application kadhaa ndo zipi hizo unaweza kutuwekea hata demo hapa au kututajia majina na Technical function zake.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    wazo zuri sana chloe...la msingi ni kulifanyia kazi hilo wazo lako.
     
  4. A

    Alfoma Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah kama zing alivosema tuambie kama kuna moja ushasubmit market au kama ipo kwenye site yoyoye ile tupate mfano mzuri toka kwako na ikiwezekana hiyo community ianze haraka iwezekanavyo coz android is very growing mobile platform to date......i am really looking foward for a cool JF Android app.....
     
  5. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wazo zuri sana
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Good idea i wish i was a programmer.

    Ni application au framerowk gani inatumika kutengeneza mobile apps? I mean unaweza kutupa some ABC
    • wht u need
    • whst tools to use
    • links for best training video/ articles for beginners in mobile appl dev
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mimi pia nina a couple of Apps Android market, ila si mnajua tuko undercover hapa JF!!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mimi ni programmer mzuri sana wa Android multimedia applications, ila huwa ninafanya shughuli hiyo kama hobby tu. Nimeshaandika apps chache za kutazama TV na kusikiliza radio mbalimbali zilizo kwenye internet. Nilianza kwa kuandika robot moja ambayo in sniff websites mbalimbali na kuniletea url za stations za radio na TV zilizo kwenye interent. Kisha nikatayarisha database ya hizo stations kwenye app yangu. Ingawa sijaiutoa app hiyo kwenye marketplace kwa vile sina uhakika wa kutosha na legality ya url nilizosniff bila kibali cha wahusika. Ukitaka ninaweza kukutumia hiyo app kwenye PM. Ninatumia Eclipse katika kuandika apps zangu, sijui wenzangu nyie vipi.
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu ningefurah sana ungeniPM hyo app.
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i wud luv to try 1 of ur apps,ntajie japo moja tu,hope they're free :)
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mimi pia natumia Eclipse kwasababu ndo officially supported na Google, ila iko heavy sana kwenye resources na laptp yangu old schools sana. Right now najaribu kutumia IntelliJ IDEA wameenda free recently na inakuja na Android support. Natamani Visual Studio ingekuwa ina support Android.

    App zangu zote free, some zina Ads za AdMob ndani yake, hazitengenezi hela nyingi, right now natengeneza kama dolla moja kwa siku.

    Right now nimeingia kwenye gemu maana ndo kwenye hela Android plus more fun, natumia AndEngine, pia nachunguza Unity lakini ina license fee ukitaka kupublish for Android.

    Idea nzuri, unique, zitakazotengeneza hela ndo tatizo kubwa.
     
Loading...