Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Android Camera Out Soon!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Endangered, Aug 27, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Najua huku tunakoelekea "tekelinatujia" kwa haraka sana, sasa Nikon wanatyoa kitu Coolpix S800c, hii camera ina Android OS. na bei yake si haba, mnamo Septemba inategemewa kuwa sokoni si zaidi ya dola za kimarekani 400.

    Pamoja na hayo ina GPS, WiFi, Full HD, 10x Wide Zoom, 8fps, na licha ya hivyo kama huna wifi connection, still inaweza kuconnect na smartphone or tablet yenye mobile broadband access. kwa mantiki hiyo, utadownload apps/gamnes na kutumia kwenye kamera kama kawaida.
    [​IMG]

    1.4 GB internal memory, na slot ya SD card.

    Nawasilisha!
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii technolojia imefikia pabaya..bado kusikia wanatoa TV ina android
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    kuna hawa jamaa wasiotaka kuona wenzao wana vitu vizuri washaidaka hio technologia soon samsung galaxy ambayo itakua powered na 16mp shoot and point camera. Mi najiuliza swali why samsung hutoa vitu vizuri pale wenzao wanapoanounce je ni kweli hawa ni copy an paste? Oneni hii simu

    [​IMG]
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aka ANDROID TV! si muda mrefu itakuja naamini.
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa Chief hii tutaiitaje? Simu yenye camera ama Camera yenye simu.
    naitazama lakini siimalizi hata.
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ipo siku tutaletewa mwanamke ana android machine....mhahahahahhahahahahahaahaha
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oyaaaaaaaaaaaaaa!!
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Hio ni simu yenye camera maana ni samsung galaxy sIII
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Maisha yanazidi kuteknolojika au vip....
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amini nawaambieni hivi karibuni kutakua na vitu vya jabuajabu vya android,
    Haya nyingine hiyo inaitwa OUYA GAMING CONSOLE powered with Android ICS
    [​IMG]
    Hebu Google ANDROID TV BOX Mjionee wenyewe
     
  11. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu NingaR, sometimes huwa nawaza 5 years to come teknolojia itakuwa imefikia wapi, nasshindwa kupata majibu.
    html5, game developers, motion sensing devices, maybe web 3.0, mara apple, huku microsoft, Google nao wamo.
    rom chogo Tv to LED to ..I don't know what.

    Ee Mungu tunaomba uzima tushuhudie haya mabadiliko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pia msisahau Google wana kitu inaitwa GOOGLE GLASSES
    [​IMG]
    Soon hawa jamaa wataleta Viatu vya Google, magari ya Google, oven za Google, fridge za Google, ATM powered by Google……n.k
    Teh teh teh teh
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hua naamgalia YouTube chanel flan hivi inaitwa SorceFed hawa jamaa wanatoa technological news kwa njia ya ucheshi, one day nilicheki wanasema eti kuna scientists wamegundua kichip ambacho kiko electrically powered kinafungwa jichoni mwa kipofu then anaona, 5 years to come itakua nowma aiseee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Naomba kueleweshwa ukisema android unamaanisha ni aina ya cm (make) au OS au kitu gani..?
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Android ni os, ina maana camera nazo zina os
     
  16. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    android ni robot pia! Robot hz zpo maeneo ya japan na korea! [​IMG]

    here for more
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    ila neno android maana yake robot
     
  18. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yap! Mechanoid robot
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Android ni operating system (OS) inayotumia na kifaa husika cha kielectronic hasa makampuni ya Samsung,Sony,HTC etc,Pia kuna SYMBIAN inayotumiwa zaidi na Nokia na kuna Apple inayotumiwa na makampuni ya apple! Zote hizo ni operating systems tu!
     
Loading...