Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andrew Chenge ahukumiwa leo kesi ya Bajaj

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anney, Dec 29, 2010.

  1. a

    anney Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya Kinondoni DSM yamtia hatiani Andrew Chenge (Mbunge wa Bariadi) kwenda jela mwaka mmoja au kulipa faini ya laki saba. Amelipa faini ya laki saba. Haki???:angry:
    source TBC.
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hali halisi tutafanyaje? Jambo la msingi ni kuwa amehukumiwa kwa kosa alilotenda. Kuwa hukumu ni ndogo kwa sasa siyo issue issue ni kuwa amehukumiwa.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kuna haki kwenye kulipa fidia katika makosa mengine. Lakini fidia ya Laki saba kwa roho za watu ambao walikuwa vijana wenye uwezo wa kuishi miaka mingi sana kupata kipato kwa familia zao haina mantiki.

    Hiyo fidia ya laki saba ni uchuro tu hata pesa za mazishi tu hazijatimia.
     
  4. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sheria ya ubunge inasemaje kuhusu hili?
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Aisee, Thamani ya kumuuua MTU ni Laki saba kweli??
    :frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::laser::A S wink:
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inatia aibu kapigwa fain laki saba kwa roho za watu
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je aliyehukumiwa anaruhusiwa kugombea uongozi wa kitaifa ikiwemo ubunge ambapo mahakama imethibitisha hatia yake, wanasheria ebu tupeni kidogo
     
  8. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alifanya kosa gani? nikumbusheni
     
  9. s

    smz JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kisheria sasa hapo wadau mtusaidie. Nijuavyo mimi huyu "mweshimiwa" kapatikana na HATIA kwa kosa aliloshitakiwa nalo. Hata kama adhabu inaonekana ni ndogo sana, Amehukumiwa kwenda jela mwaka mmoja au kulipa faini sh 700,000. Cha msing hapa ni kwamba hakushinda kesi. Ameshindwa!!!!!

    Sasa moja kwa moja kwa utawala unaojali sheria huyu kapoteza sifa ya kuwa kiongozi - Mbunge. Tume inatakiwa itangaze jimbo lake kuwa wazi, na uchaguzi mdogo ufanyike.

    Naomba kutoa hoja.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aliuwa katika ajali ya barabarani.



     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    naungana na wewe! hilo jimbo liko wazi tokea mda ambao mahakama ilimpata A. Chenge na hatia so 2tangaziwe tarehe ya uchaguzi. Keshapoteza sifa ya kuwa kiongozi.:target:
     
  12. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hatia gani hiyo waliyomkuta nayo basi twaomba pesa hiyo wapelekewe yatima pale kurasini au msimbazi centre au kambi ya wazee vijibweni wakale make hii ndo style ya TZ heri sisi mara huku ukichanganyikiwa unaenda kenya hata kwa baiskeli unafika unapata
    people
    in
    love pilsner
    should
    not
    entertain
    rogies
    baridi kabisa huku tukisikiriza nyimbo za baba moi sasa hivi kibaki aaa safi kabisa
     
  13. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets imagine kama Chenge angeshinda na uspika.
    Pia angeng'olewa na uspika pia?
    CCM ni kiburi tuu au walishindwa kusoma alama za nyakati?
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha kudanganya mahakama na ikafikia hatua ya kumkuta anakosa la kughushi nyaraka alipashwa aachie ngazi na atoe ushirikiano kwa police ili wawakamate wale waliompa nayaraka za kugushi kwani wanaikosesha serikali mapato na kuhujumu Taifa kwa kuwa watu waliokufa hawawezi kulipwa kwa kuwa bima yao ni batili
     
  15. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio kosa lkafanya , amepewa hukumu , achen kulalamika wakati hatujui hukumu ilizingatia nini ,. Hivi mnajua hawa madreva wa baijaj walivyo wazembe na wasivyo jijali wanapo ingia bara barani?kwa yeyote anaye drive anajua hilo.
     
Loading...