Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andika Jina Lako Kijapani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Jul 10, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mekimemeikuchiku...?

    Dhaifu = Terikakiludo
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    cacico miIkamiIkimiImo, kha!
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Do u think japanise wataelewa kitu uliyoandika hapa?
    Unadhani neno la kiswaili linaweza kuwa na maana sawa na la kijapani?

    Amini usiamini unatengeneza lugha mpya hapa.
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sielewshi Wajapani wanaojua Lugha yao Heading inasema Andika Jina Lako Kijapani... Mbona Unaleta Upinzani pasipo na upinzani yaelekea hata kwenu wakija wageni huwa Unabishana nao... Punguza Ubishi uishi na Watu Vizuri Mr. KIRINKATOFU
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Majina ya kijapani majority yake yatakua matusi kwa kisw labda turuhusu uhamishe huu uzi tukayaandikie kule jukwaa la mwisho.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Medorinkarimochimo" huu ni ule mji maarufu sana Japani ambao Watanzania tukiona jina lake tunasepa kulisoma.
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Usi ishi kwa hisia... hapo hakuna hata herufi za matusi yetu kama nge au ma au u au se au fi na aina ya herufi zetu za Matusi... Punguza Kashfa...
     
  9. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mekashikika.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiswahili kumbe bado bidhaa adimu sana!
    Hebu thibitisha kashfa katika comment yangu! Nimekashifu wapi? Au omba ushauri kwa wadau wakufafanulie vizuri uelewe maana ya neno "kashfa" sina hakika kama unalifahamu vizuri.
    Th's kurupuko unnecessarily!
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sio kila thread uchangie tu hata ukiwa umejaa mapumba kichwani mbona sometime wengi hutizama tu na kupita kama hatovutiwa na thread kuliko kuanza na kujifanya Mod ... uutoe huu uzi uhamie jukwaa la mwisho ... hiyo huoni kama ni kashwa kwa mwenye thread... ok nikuache kama kwa muono wako waona si kashfa basi samahani humu jf tunaelimishana zaidi
    ...

    Kujifunza na kufundisha wengine ndio maendeleo Bwana Waziri Kasema...
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CUTE-mildochiku
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Muheshimiwa !
    Open your mind set, our attitude being different at all .
    That's you talk are worthless material !
    Unakubali conceptions or changin' ideas , recommendation ni kitu kipo!
    Eventualy unashauriwa hii fanya hivi unasema KASHFA
    Kaazi kwelikweli !
    Mie hata ukiniambia kukushauri kuhamisha thrade ndiyo nimekukashifu nitakuona uko low vision!
    Na kisw ni tatizo kwako.
    Mi naweza na kua na pumba kichwani kama unavyodai hilo halinikwazi aslani, but wewe nahisi chako kitakua kipo wazi an bare pitch!
    You just avoid inferiority! Utafanana na macho ya Nazi are they 3 bt meaningless.
    Mahala pasipokua na ngoma unapandwaje na mzuka wa shetani?
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    chishikamiIriMOrinka ..... Siamini kama ni jina langu mamaaaaa.......!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Naona Unawashwa hadi kwenye Mgongo wako huo unaouonesha... Chizi akichukua Taulo lako bafuni usimkimbize wacha nikuache nisije onekana chizi kama wewe Bafflesho...
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ebana eeeh...Kurinka
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naona uko makini sana na shughuli zako!
    Una uzoefu wa kuelewa maeneo ya mwanaume muda gani yawasha! Ni kweli sasa unanisaidiaje mazimuzi ? Au fanya hivi , hapa mimacho mingi tuhamie Pm , mi sikuachi mpaka nizimue ndo uchizi uliyonipa utaisha. Nipm Mtaalaam wa kijapani as know as Duduwasha hutowashwa tena!
    I'm expect to declare my new constitueny soon!
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mildochiku jina lako limekaa so CUTE.
    Mimi iko penda hii
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wuu waa!! langu ni kama treni :dorinrindo meatchiridori
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kumbe nina jina zuri eh?
    Kanawa Kaushika...
     
Loading...