Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Andika insha kuhusu UMUHIMU WA MAJI

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoto wa Mkulima, Dec 14, 2007.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pale Mkikuyu alipoambiwa aandike insha.

    Anndika insha kuhusu UMUHIMU WA MAJI .
    MBOGO ANDIKIRE INSHA YAKE UU:
    Siku moja ng'ombe setu silikuwa simenyota sana.
    Babangu aliniabia nisitware sikanywe maji.
    Silipofika, silikuta gatangi ka mai kamegaragario.
    Ng'ombe sikaanza kuania. Sikaania,sikaania, sikaania
    mpaka babangu akatoka rugongo akakuja kianda.
    Akaniuliza "Mbogo, kwanini ng'ombe sinaania hivyo?
    Nikamwira ni gatangi kamegaragara.
    Alinichapa sana na ndio nikajua umuhimu wa maji.
    Mwalimu ni akenirio ni insha iyo na akihe Mbogo marks 16/40.
     
  2. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2007
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    km kisukuma vile halafu kinagoma tena. Mzee mmoja wa kisukuma aliwahi kuulizwa matumizi ya msumeno yeye akajibu "msumeno kazi yake ni kugogotela mbawa" (kuogogota= kusuguasugua repeatedly, mbawa=mbao). Samahani kwa kuanzisha darasa la masanja mkandamizaji hapa, ni lugha ambayo naipenda sana tu, hakuna cha ziada
     
  3. N

    Ngao Member

    #3
    Dec 14, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana! Duh, hii walau ina ladha kuliko hiyo swinglish inayonuka kimarekani na kimalkia ambayo baadhi au wengi wetu ni weledi sana kuitumia! huwa inachefua! Leteni fitu fya aina hii hii mara moja moja, walau inatukumbushia kwetu wajameni!! Mwabeja sana!!
     
Loading...