Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ande'ngenye akiri kuwa maandamano yaliruhusiwa arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfamaji, Jan 7, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Katika mahojiano yaliyofanyika leo na Magic Fm, Kamanda wa polisi arusha amekiri kuwa maanadamo yaliruhusiwa na walikaa kikao na viongozi wa CDM kupanga njia yatakayopitia.

    Anasema kasoro ni viongozi wa CDM hawakurudi kukonfirm njia walizopendekeza polisi akiamini kuwa hizo njia zingefanya mji usimame. Eti walipata taarifa za Kiinteligensia kuwa vurugu ingetokea kwa hiyo wakasitisha maandamano kwa njia ya vyombo vya habari.

    Anakiri taarifa ya maandamano ilitolewa mapema na ilikubaliwa na jeshi lake .

    MY TAKE.
    Wakuu hebu angalieni hii kauli na kitendo walichofanya Polisi cha kuuwa watu na kuwapeleka viongozi wa CDM mahakamni kwa kosa la kuandamana kinyume cha sheria . Haiingii kichwani kabisa , na hata mwenyewe alikuwa anajikanyaga kuelezea hali ilivyokuwa hadi akatoa amri ya kutumia nguvu na risasi kuuwa watu.

    Kweli inasikitisha Kamanda mzima hajui wajibu wa jeshi la Polisi. Kama walipata taarifa za kiinteligensia mbona hawakuongeza polisi ili kuhakikisha hazitokei badala yake wakawakamata viongozi na kupiga mabomu mji mzima hovyo hovyo?

    HE must face ICC.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... hawa jamaa tusihangaike ICC mbona kuna Sangoma technology...... muda mfupi tu utamkuta anaosha magari pale billicanas
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sasa kama maandamano yaliruhusiwa kwa nn wameua na kuumiza watu?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Umenikumbusha yaliyompata Ditopile.
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi ningewashangaa watu wa serikalini na polisi kama wangekuwa bayana kujikosoa kwamba wao ndio chanzo cha vurugu na mauaji Arusha. in Jungle laws, inajulikana kwamba kuna sheria kuu mbili zinazotawala:
    1. Mkubwa hakosei ng'o!
    2. Na kama utagundua kuwa mkubwa kakosea ujue maana yake ni moja tu, yaani rejea sheria ya kwanza: Mkubwa HAKOSEI.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio madhara ya u-puppet haya.

    Sasa aeleze kwanini sheria isichukue mkondo wake dhidi yake.
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu ni kichefuchefu
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Andengenye!

    Jiuzulu kazi!...damu ya waliopoteza maisha inakulilia wewe na mabosi waliokutuma!
     
  9. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i always hate tz police.. They dont reason...aaaghhh kichefuchefu.
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    PakaJimmy, leo umenena.
     
Loading...