Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANC vs Julius Malema - Tunajifunza nini?

Discussion in 'International Forum' started by Idimi, Mar 7, 2012.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Huyu 'Kafulila' wa Afrika Kusini naona kasumbua sana vichwa vya akina Zuma na Montlante, kwa kutaka 'vya wakubwa'. Nimefuatilia sana mikasa ya Malema na siasa za kupanda na kushuka kwake, naona kama vile ataimarika iwapo atajiunga na chama kingine, kwa sababu bado ana wafuasi wengi sana nchini mwao. Hili wazo lake la kutaka kuwa mfugaji na kuachana na siasa sidhani kama ni jema sana, bado Afrika Kusini inamuhitaji katika siasa.
    Ni mtazamo tu!
     
Loading...