Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anazimia tu wakati wa majamboz!

Discussion in 'JF Doctor' started by IRAQW MINING, May 2, 2011.

  1. I

    IRAQW MINING Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman kunarafiki yangu moja alikuja kuniomba ushauri kwn anadai kuwa kila aki sex na girlfrnd wake inafikia wkt anazimia,ikishatokea hali hiyo jamaa anampepea mpaka anakuwa sawa! Jaman kma kuna anayefaham namna ya kumsaidia huyu jamaa tunakaribisha maoni yako.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Sio mambo ya kiswahili hayo?
     
  3. I

    IRAQW MINING Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha kuna mkono wa mtu au?
     
  4. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mpe pole!
     
  5. F

    Fadhili Amani New Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waende kwa daktari kwa ushauri. Wasione noma kwani cku inaweza kutokea akazimika moja kwa moja. So ni vema akamuona daktari kwa tatzo hilo.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpeleke Samunge Loliondo kwa "BABU"akapata angalau kikombe kwani one day siyo atakuwa anazimia bali itakuwa mada. Atazimika fluu!!
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa huyo Jamaa na Shem wetu pia,
    Inawezekana huyo Shemeji huwa anapata Raha inayopitiliza hadi kufikia kuzimia!
    Inachotakiwa kwa huyo Jamaa ni kumjenga ki-saikolojia lakini vema zaidi jamaa akaenda kwa watu wanaoweza kumpa counseling ili wamjenge kuwastahimili hiyo RAHA inayopitiliza hadi Shem Kuzimia!!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, ila ampeleke hospitali kumuona daktari
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    pengine Mungu hapendi azini.wafunge ndoa afu waone kama itaendelea.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mpe pole
    ni vizuri kwenda Hosp kupata ushauri wa kitaalam
     
  11. I

    IRAQW MINING Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu huyu ameniambia kuwa huyo mpenz wake anazimia wakt yeye ana-pz sasa ni suala la kitaalam zaid au ni raha tu zinamzid huyu shem wetu?
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    huyo binti lazima ana jini chakubanga, hebu mpeleke baharini akapige kikombe cha maji chumvi, utaona kama atazimia tena.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Dah! We ni mjukuu wa Shehe Yahya?
     
  14. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    it sounds like she experiences an intense orgasm!
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    hahahaha!! katika medical Industry kuna kitu tunakiita La Petit Morte (Orgasm 'Little death') The term has generally been interpreted to describe the post-orgasmic fainting spells or unconsciousness some lovers experience.

    Mentioned briefly in Jean Rhys 'Wide Sargasso Sea' as Rochester talks of his sexual relationship with his new wife.

    "Then try, try, say die and watch me die.' 'Die then! Die! I watched her die many times"


    it happens after orgasms wsichana tofauti wana experience tofauti nilisoma publication on Pub Med baadhi ya wasichana wanapata tunnel vision, and feel dizzy for a couple of seconds then tunnel vision goes then dizzyness goes then they just feel all tingly and warm.

    Man physiology ya sex ukiingalia inatisha moja ya signature yangu hapo chini inaonesha hivi (Do you know what the human body goes through when you have sex? Pupils dilate, arteries constrict, core temperature rises, heart races, blood pressure skyrockets, respiration becomes rapid and shallow, the brain fires bursts of electrical impulses from nowhere to nowhere, and secretions spit out of every gland, and the muscles tense and spasm like you're lifting three times your body weight. It's violent. It's ugly. And it's messy) anything can happen during sex!! Death, kwenda Unconscious , heart attack etcl...

    ushauri wangu ajaribu siku bila kumpeleka orgasm huyu patner wake if she wont be knocked out unconscious then itakuwa ni jambo la kawaida kama story hiyo hapo juu niliyokupa about La Petit Morte, kama akiwa knocked out without going orgasm then nenda kamuone dactari

     
Loading...