Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anazaa karibia Kila Mwaka Tangia alipokuwa na Miaka 15

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jul 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Susie Christian akiwa na mumewe na waoto wake saba

    Mwanamke mmoja wa nchini Uingereza anazaa karibia kila mwaka tangia alipokuwa na umri wa miaka 15, hivi sasa ana umri wa miaka 24 lakini ana jumla ya watoto saba na tayari ana mimba ya mtoto wa nane. Susie Christian mkazi wa mji wa Norwich nchini Uingereza hivi sasa ana umri wa miaka 24 na alianza kuwashangaza wazazi wake wakati alipopata ujauzito wa kwanza alipokuwa na umri wa miaka 15.

    Susie aliwashangaza zaidi wazazi wakati huo pale alipokabidhiwa mtoto wake kwa mara ya kwanza baada ya kujifungua na kusema anataka kuzaa watoto wengi zaidi.

    Katika miaka tisa Susie amejifungua jumla ya watoto saba na hivi sasa ana mimba ya mtoto wa nane.

    Kutokana na kwamba Susie hafanyi kazi na mumewe naye hana kazi, Susie anapokea jumla ya paundi 24,000 ( takribani Tsh. milioni 48 ) kwa mwaka kama msaada wa malezi ya watoto wake hao.

    "Watu waache kunisema sana kwakuwa naishi kwa msaada wa serikali, hakuna kazi nzuri duniani kama kuwa mama wa nyumbani" alisema Susie.

    Mama huyo kijana alisema kwamba pamoja na kutokuwa na uwezo wa kuwanunulia watoto wake kila kitu wanachokitaka, anaishi maisha ya furaha na watoto wake.


    nifahamishe.com
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ana matatizo huyu huyu dada
     
  3. afkombo

    afkombo Member

    #3
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wakizaa wabongo mnasema ooooh wanapenda kuzaa ovyo!!tena bongo hata hawana misaada km hiyo,pound 24,000 kwa mwaka!!!
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Matatizo gani?
     
  5. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #5
    Jul 11, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli anaijua bible huyo..maana tumeambiwa tuzaane tuongezeke..MUNGU ahimidiwe.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Asilete zake za kichovu bana.

    Kazi ya kuzaa hajaajiriwa nayo yeye pekee, ni jukumu la kila mtu. Hivi kuna

    tuzo ya mtu anayezaa zaidi huko uingereza?

    Au labda anadhani anaweza kuingia kwenye guiness book of records!

    Anyway , ajitahidi kuongezaongeza, huenda akaweza kuingia huko.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini hakusema watu wawili ndiyo wajaze dunia.
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wacheni kuharibu lugha tangia manaeke nini wapumbavu wakubwa.
     
  9. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu ni shujaa,anatakiwa kupongezwa. Na kama ikitokea familia kama hii hapa Tanzania ukimwi hakuna.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    The United Kingdom had an estimated 7,839,312 women between the ages of 15 and 34 (2001 Census statistics).

    If everyone of these women wants to exercise their reproductive rights in a similar fashion for the next 15 years, this will mean the United Kingdom will be adding around 8 million babies every year, doubling it's population in 7 years, and who knows what would be the economic repercussion of this progression alone, forget about the geometric -if not even some more exotic but deadly logarithmic rates- would surely be a recipe for the casebook Malthusian disaster.

    Luckily, the British have first hand experience with the predicament of an overpopulated and underresourced economy, most recently in the squalor of 18th and 19th century urban England as most evidenced and documented by the squalid conditions of Dickensian backdrops.I am quite sure this people will employ their sensible chharacter to avoid a similar ocurence, and that this lady is an anomalous idiosyncracy.

    Estimate of a simple projection adding 8 million babies yearly to the population of the UK, in 35- 40 years -Malthusian checks aside - the UK would overtake China and India and become the world's most populous country.

    Year Population

    2008 60
    2009 68
    2010 76
    2011 84
    2012 92
    2013 100
    2014 108
    2015 116
    2016 124
    2017 132
    2018 140
    2019 148
    2020 156
    2021 164
    2022 174
     
    Last edited: Jul 13, 2009
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Sasa we SONARA ndo labda mpubavu, maana unarekebisha kosa kwa kufanya kosa...Huo ndo upumbavu uliobobea!
    Angalia hapo kwenye bluu
     
Loading...