Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeuza laptops kama yupo naomba namba yake tufanye biashara

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by elmagnifico, Sep 22, 2011.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    natafta laptops used 3 ziwe cheap na katika hali nzuri
    dell d620
    dell d610
    na dell inspiron.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unataka mpya kwa bei reasonable ni-pm
     
  3. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    lap top zipo za aina tofauti zimetoka uingereza sasa kama unahitaji ngoja niwasiliane na jamaa nijue kama model unazotaka zipo na ntakwambia bei yake.
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nenda jukwa la matangazo madogomadogo, yupo mtu ametangza anazo laptops za kumwaga!
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    7 used laptops za faster zinahitajika. Wenye mali changamkeni.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hp compaq ipo bei maelewano ukihitaji pm
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Bei reasonable ni bei gani kaka? Huenda ukapata mteja mwingine hapahapa!
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuni-PM
     
Loading...