Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeua wanawake Dar es Salaam ashitukiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 30, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    WAKATI hofu ya matukio ya kuuawa kwa wanawake jijini Dar es Salaam ikitanda, jeshi la polisi limepokea taarifa kuhusiana na mtu anayedaiwa kuhusika na matukio hayo yanayofanyika katika nyumba za kulala wageni.

    Hayo yamethibitishwa na Kamanda wa Polisi, Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova.

    Kamanda Kova alisema jana jijini Dar es Salaam kuwa polisi imepata taarifa kuhusiana na mwanaume mweupe anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 30, anayependelea kuvaa suruali aina ya Jeans, fulana nyeupe, raba na kofia kwamba ndiye mhusika wa matukio hayo ya mauaji.

    “Inasemekana mtu huyu anapendelea kufuata wanawake weupe na hasa walioolewa na kisha huwapeleka katika nyumba tofauti za kulala hapa jijini na akishamaliza nia yake, huwaua,” alisema.

    Kwa mujibu wa Kamanda Kova, matukio hayo ya mauaji yametokea katika maeneo ya Tandika, Mtoni kwa Aziz Ally, Buguruni kwa Mnyamani na Keko Machungwa.

    Wanawake wameuawa baada ya kufanyiwa mchezo mchafu wa kuingiliwa kinyume cha maumbile na kisha kunyongwa mpaka kufa.

    Kutokana na matukio hayo, Kamanda Kova ametoa onyo kwa wanawake kutokubali kuingia katika mahusiano ya kimapenzi na wanaume wasiowafahamu.

    Kamanda Kova amewakumbusha pia wahudumu wa mapokezi katika nyumba za kulala wageni kuhakikisha wanaandika majina na anuani kamili za mwanaume na mwanamke kabla ya kuingia katika chumba.

    Amesema, Polisi kwa kushirikiana na jamii imeanza msako mkali kuwasaka watuhumiwa wote wanaojihusisha na matukio hayo na kuomba mtu yoyote mweye taarifa za watuhumiwa hao kutoa taarifa katika vituo vya polisi vilivyopo karibu au kutuma ujumbe mfupi katika namba 0783034224.

    Hivi karibuni yaliripotiwa matukio ya mauaji ya wanawake watatu katika nyumba tatu tofauti za kulala wageni katika Manispaa ya Kinondoni na Temeke.

    Polisi ilibaini kuwa wanawake hao wote waliouawa, walikuwa wamekwenda katika maeneo hayo kwa ajili ya kustarehe na wenza wao.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyo atakuwa ni mfuasi wa dini ya shetani.
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Now Tanzania is getting the experience of SERIAL KILLERS. Tulikuwa tunasoma tu habari hizo Ulaya
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kwa action hizi wala definition haihitajiki...iko very open that this is purely demonic move
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi yule kiongozi wa UVCCM aliyembaka mtangazaji wa Star Tv Mwanza alikamatwa??
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ni tatizo tu la kisaikolojia, hamna cha demonic wala nn....kama ni demonic na wizi, ufisadi, umalaya je? nayo si demonic? huyu serial killer alichelewa tu kupata ushauri wa kisaikolojia, manake inaonekana anawachukia wake za watu.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwan hao anaowaua ni wake za watu tu???
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania kuna kikosi maalumu kinacho
    hangaikia mambo ya mauaji??
    Ukiachia mbali polisi wa kawaida tu
    na je kuna Crime labs? au kitu kaa hicho..
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa waliokwisha uawa ni wake za watu, wale waliojaziajazia.
     
  10. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    This is man seems that his mind has been dented with his past history..... based to Police explanation, I can say that he is Sadist.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    imetokea lini hii? Na nani aliyebakwa?
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe wake za watu sio waaminifu? Wanakutana na mtu njiani tu wanampa ndoa yao? Jesus. Nikwavile jamaa anawaua ndio maana simsupport ingekuwa adhabu nyingine wallah ningempa baraka zangu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo yeye anahitaji wake za watu tu? Kutakuwa na sababu ya huyo jamaa kuwalenga wake za watu zaidi..
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Siku hizi Nguli Jabali uaminifu umeshuka sana kati ya wanandoa!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aisee RIP wake za watu, kumbe kujazia nako kuna madhara eeh? Y waliojazia tu??
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sijaickia hii unaweza ukanidadavulia kdogo mtangazaj gan n kiongoz gan
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Labda yuko kwenye mikakati ya kurudisha wake za watu kwenye maadili mema-eti mke wa mtu anakutana na mtu asiyemjua njiani anaenda naye kumpa uroda-disgusting!
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aisee ni too much, anakutana nae sokoni anabeba bora hao wanaotegana maofisini safarini mashuleni etc, akitoka tu, ka-buuuuuum du noumaaaa. Huyu jamaa anasaidia kurekebisha tabia zao. Au waume zao ze Zakari not reachable au wameoa vicheche haviriziki?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hapa umenena. Itabid warudi tu kwenye hayo maadil, manake jamaa hana utani kadhamiria kwa moyo wake wote!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    serial killer wapo na walikuwepo, tatizo lilikua namna ya reporting na ile spreading ya information nchi nzima

    The guy ni psycho na anawezekana sana analipiza kisasi fulani... unfortunately, to the wrong people
     
Loading...