Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetuhumiwa kuuwa watu Ufaransa amefariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmwaminifu, Mar 22, 2012.

  1. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yule jamaa anayetuhumiwa kuuwa watu saba huko Ufaransa amekufa baada ya kujirusha from the window wakati wa mapambano makali against police. The man had a bullet wound in his head. Three police officers were injured during the act. Source:BBC NEWS 1700 GMT+3 through RFA.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na Muvi limeisha.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    CNN wanasema ni polisi wawili wameumia na sio watatu.
    Kila mtu ana wazimu wake ila amewashughulisha haswaa hao polisi, ingekuwa bongo sijui ingekuwaje!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kapigwa risasi na Sniper wa Kifaransa asijipe ujiko eti kafa kwa kujirusha ghorofani. Kama yeye ni kidume alikuwa anaua wenzie mbona yeye mwenyewe alikuwa anaogopa kifo hadi anakimbia kwa kutorokea dirishani ili asiuawe? Al-Qaeda bana wanaua wenzao wakati wao wenyewe waoga wa kifo. Hata yule bosi wao Osama aliogopa kuuwawa!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi mkuu, ni kweli amepigwa risasi za kichwa na mdunguwaji wa polisi wa ufaransa.......ila heading ya mleta thread sidhani kama iko sahihi kusema huyu gaidi amefariki badala ya kusema ameuwawa!!
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sorry, it's true the person was killed by a bullet shot in his head. And this got him while in air after jumping off the window.
     
  7. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "Ukiishi kwa upanga utakufa kwa upanga"anastahili kuuawa.
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Okiona hivyo kuna kitu wanataka kuficha hapo. Kwani alikuwa hakamatiki akiwa hai? Mtasema hata Osama alikuwa hakamatiki akiwa hai.
    .
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kuna tabaka la kuwasadikisha huu ujinga wako lakini sio hapa JF.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Safi sana,unaua muyahudi afu wakuache!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunakipenda kukitamani kifo kama nyinyi mnavyopenda maisha! - Mullah Omar
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280

    Mbona kila kikiwajieni mnakimbia? Sijawahi ona mjaheedin asieogopa kifo!
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mullah omar mpenda kifo mbona anaishi kwa kujificha, na wala hutasikia mtoto wala mjukuu wake kwenye mapigano wala kujilipua!!! Hata osama hakuruhusu watoto wala wajukuu licha ya wingi wao. Hapa mjinga ndo anaeliwa
     
  14. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well said. Serves him right!
     
Loading...