Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetuhumiwa kumwua Mwangosi: PACIFIUS CLEOPHACE SIMON hajasoma sekondary?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mumburya, Sep 13, 2012.

  1. m

    mumburya Senior Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naomba kuuliza huyu kijana anayetuhumiwa kumwua Mwangosi: PACIFIUS CLEOPHACE SIMON hajasoma sekondary? maana uki google jina lake na hata lile alilotajwa na Nchimbi (PASIFIOUS) halionekani NECTA. isije ikawa tunauziwa mbuzi kwenye gunia au kwa lugha rahisi kanyaboya.

    Naomba habari za uchunguzi zichukue nafasi yake.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Safi sana kijana! Maana kwa umri tuoambiwa wa huyu askari lazima awepo kwenye list tena pengine kahitimu miaka si mingi maana umri wake mdogo sana!!

    Wanabodi lazima tufanye utafiti tuwaumbue hawa!
     
  3. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hamjui ajira za polisi jamani? Jina Pasifius ila cheti cha kuingilia ni cha MwajumaNdalaNdefu
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Another stupid act of ccm!!
     
  5. m

    manucho JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lazima itakuwa vyeti vya kufoji, anaweza akawa hajui hata kusoma wala kuandika na jina lake halisi si Pacifius. Muda najaribu kupitapita kwenye nyuzi humu jf nisikie hata mdau mmoja wapo amesoma nae labda primary sijaona, soma magazeti hakuna hapa Nchimbi atakuwa anatuzuga
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Mwema anacheza na akili zetu
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana anaweza akawa muuza mkaa wamemtoa kibaigwa kwa malipo baada ya kazi
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyo ni kanya boya kuanzia jina mpaka wasifu huu uzandiki wa kukodi MUNGIKI wa kenya ni kutuliza mambo muda si mrefu itamtokea puani SAID MWEMA.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Great Thinkers !
    mmefikiri kwakina sana
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Hivi polisi si wanachukuliwaga darasa la saba?..
    Mbona ni kama mnapoteza muda..hakuna polisi aliyehitimu fm 4.
     
  11. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilijua labda ni tatizo la kamchina kangu. Maana tangu saa kumi usiku nagoogle lakini ni patupu.

    Labda na huyu katolewa Kenya kama yule wa Dr. Uli.

    Nchimbi, Mwema na Kamuhanda ni janga lingine.
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aibu sana!

    Kama hajafika form 4 halafu wanampa bunduki, si unajua kwenye haya majeshi ni kujuana saaana!
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    wote hawa ni wauwaji wafikishwe mahakamani,
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    PACIFIUS CLEOPHACE SIMON Hakuna jina kama hilo kwa watanzania walio wengi, majina yakiwa matatu, utakutana la kienyeji duh! hii ni kali that why alifunikwa sura
     
  15. J

    Jost Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au na huyu nae alienda kanisani kutubu?
     
  16. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks great thinkers Watanzania wa leo sio wa jana! SHAME ON YOU NCHIMBI,MWEMA!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa umri wa huyo askari ni dhahiri kaajiriwa juzi juzi tu! Jeshi la polisi halipokei vijana wenye elimu chini ya kidato cha nne kwa muda mrefu sasa.

    Kiukweli huyu kijana hayupo kwenye list ya Necta mtandaoni!!! Wasituambie kijana amedanganya jeshi kwa vyeti feki! tunataka tumtambue huyu mshtakiwa maana hakuna haja ya siri while hili swala ni la public tuacheni mzaha kuna vitu havijakaa sawa kabisa!!!
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    tafakarini 2015!!!
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwanini afichwe wakati hili swala ni public? mbona washtakiwa wengine hawafichwi? Subirini wadau wapekue kila mahali kumjua huyo mtu waliyemtoa chambo!!!!
     
  20. s

    sugar ray Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!...
     
Loading...