Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetaka kusaidiwa kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Jun 8, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Habari za mda huu wanafamili wa JF.
    Nina degree ya business administration na mimeajiriwa mkoa wa dodoma, hivi sasa natarajia kuanza likizo ya mwezi kuanzia tarehe 11 na ningependa nitumie mda huu kupata uzoefu zaid kwa kujitolea bila ya malipo hapahapa mkoani Dodoma, kwa wamkoani utabidi unigharamikie living expenses kama utahitaji my services, kama wahitaji msaada check me on maubig2007@yahoo.co.uk
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unaenda likizo au umefukuzwa kazi?ebu sema ukweli mkuu..
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    likizo si upumzike MAUKUBWA, uzoefu k2 gan bana na uko kazini aiseee
     
  4. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60

    I am not fired man, I just have long term career plan and right now I want to work on it in order to achieve this objective.
     
  5. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    uzoefu wa kazi ni muhimu mkuu, kwa sababu kuna baadhi ya kazi wanataka qualification nyingi na ma experience ya kumwaga, I have long term career plan, and I am working on it now
     
Loading...