Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetaka kumwaga damu akamatwe mara moja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 12, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ANAYETAKA KUMWAGA DAMU AKAMATWE MARA MOJA
    Hii ni kauli iliyotolewa juma moja lililopita baadaa ya Mnajimu wa JWTZ kujitokeza na kusema kuwa kuna wanasiasa wanataaka damu imwagike ili mradi waingie madarakani.

    Dr. Slaa alitoa kauli kali kuwa yule anayetaka kumwaga damu, akamatwe mara moja na kufikishwa mbele ya vyombo vya sheria. Kimya… Kimya… Mpaka tunavyongea leo hakuna mtu hata mmoja ambaye amekamatwa kwa kujihusisha na suala la damu kumwagika. Maana yake ni nini?

    1. Hakuna aliyesema au aliyeonesha hisia za kumwaga damu
    2. ulikuwa ni uzushi kuwatisha wapiga kura
    3. Sera zimeisha na hivyo imebaki kutapatapa.

    Lakini kwanini kutapatapa namna hii? Kama watanzania wameamua kufanya mabadiliko, na hawaungi mkono CCM, suala siyo kupaniki bali ni kutulia na kuendelea na kampeni mpaka situ ya uchaguzi. Kama CCM ikishindwa, ikubali na wasikate tamaa maana hii ni nchi ya watanzania wala siyo ya CCM wala CUF wala CHADEMA. Watanzania wanaipenda Tanzania ila wamemchoka Kikwete na CCM yake. Apumzike, yumkini akija kugombea tena yeye au mwingine kupitia CCM, ataweza kushinda.

    Hiyo ndiyo itendeleza amani na utulivu.

    Siku njema :rain:
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa uzoefu wangu kwa wanaojua kampeni zilizokwishapita walikuwa wanaweka video za mchafuko yaliyotokea huko nchi jirani hivyo hizi nazo naziita mbinu chafu kwa mtu mwenye kuitakia amani tanzanzania you can't wish bloodshed in your own country!:mad:
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mwaka huu mashambulizi makali beki hazikabi ndomaana wamepaniki
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    watapanic mwaka huu hadi ugonjwa wa kudondoka hadharani utapona
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukiwa unapigana na mtu halafu gafla unamuona mwenzako anakimbilia mawe ujue kazidiwa..!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli, watu wanajua kuwa vyama vya upinzani si vita. tafuteni na fikirini njia nyingine ya kumchafua Slaa na Lipumba!
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli yupo, mbona hakamatwi? au wanamwogopa kama wanavyowaogopa mafisadi?
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na meno
     
Loading...