Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetaka kumuua Mwakyembe: JK or EL?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sirikali, Feb 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Sirikali Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    1. Taarifa aliyoitoa Mwakyembe ya kutaka kuuliwa ilionesha gari za STK zikitumika na wauaji hao waliokodishwa.

    2. Mwakyembe akiwa bungeni alisoma taarifa nusu na kuacha kipande kinach JK kuhusika na sakata la richmond.

    Wahusika wakuu ni ama JK au EL. Lakini EL alishabwaga manyanga, JK ndiye alieybaki, gari za STK zipo chini ya JK na si EL.

    Muhusika mkuu wa yaliyompata Mwakyembe ni JK na si EL.

    Nawakilisha.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...