Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayetafuta nyumba za kupangisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bobycasablanca, Nov 26, 2013.

  1. b

    bobycasablanca Member

    #1
    Nov 26, 2013
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama unatafuta nyumba za kupanga, iwe ya kawaida au apartment zenye vitu vyote ndani au chumba, maeneo ya kijitonyama mikocheni, kinondoni, mwananyamala, makumbusho na maeneo ya karibu na hayo tafadhali tuwasiliane kwa namba ifuatayo

    0716 85 06 95

    Nawatakia happy festival season kwenye nyumba unayoifurahia
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,968
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    we ni dalali?
    umeto atangazo hapa JF yakupasa uchagie walau laki 2 kuinua JF
    nionavyo umejiunga juzi tare 24
     
  3. k

    kapuyanga mkware JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2013
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 586
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona hii simu anapokea dada wa kihindi. unatoka Pakistani kuja hapa kufanya udalali ? nipigie mimi 0755 993930
     
Loading...