Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayependa Tuinjoi Pamoja, Wadada tu

Discussion in 'Love Connect' started by striker-k, Jul 2, 2012.

  1. s

    striker-k Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadada wa JF,full kufunguka mtoto wa kiume hapa umri 30 yrs, kwa mdada anaependa kuinjoi nami na kupotezea mastress, Plz ni PM.Kama sio mdada don't comment.
     
  2. M

    Muggssy Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fataki dogi hilooooooooooooooooooooooo
    kaeni chonjo
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Utanipeleka dubai nikanunue vipodozi??
     
  4. s

    striker-k Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [fataki dogi hilooooooooooooooooooooooo
    kaeni chonjo]

    Pole sana, umekariri vibaya wewe, ni muthirika wa fataki ??? We kaa chonjo kwa kua ni muathirika si unajua mtu akiumwa na nyoka hata ukimgusa tu nyoka huyo
     
  5. s

    striker-k Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa unafikri Dubai ni ishu kubwa hata milion 2 haifiki kwenda kurudi na shopping just two days,ishu upo tayari kuinjoi pamoja???
     
Loading...