Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeombwa ushauri kaaminiwa.Lipi bora kati ya haya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulamaa Hemed, Sep 26, 2012.

  1. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mtanzania niliosoma nchi za kiarabu nimechaguliwa ARABIC UDOM nafikiria kubadili au kuongeza kozi nikifika chuo, lipi bora kati ya haya? Kozi za arts
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unataka kusoma kozi gani..?
    maana kozi za arts ziko nyingi ..
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ungesoma bcom science engeneering in arabic lingustic nasikia inatolwela street university ya erick shigongo
     
Loading...