Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayempinga Kikwete si mzalendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Discoverer, Oct 7, 2010.

  1. D

    Discoverer Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania wazalendo na wapenda maendeleo ya nchi yetu, wote tunatambua kazi nzuri aliyo ifanya Rais wetu kipenzi JK ndani ya miaka mitano yake ya uongozi. Ni ukweli usiopingika hasa kwa watu wote wenye akili timamu za watu wenye uwezo wa kupambanua mambo kuwa JK ameacha alama nyingi za kudumu hapa nchini na hamna mtu atakayeweza kuzifuta.
    Heshima ya nchi yetu imezidi kujionesha kitaifa na kimataifa, Hakuna nchi africa ambayo rais wa marekani amekaa kwa muda mrefu katika ziara zake kama tanzania. Rais Bush na Obama ni mashahidi wa hili.
    Alitoa mabilioni ya fedha kwa ajili ya wananchi kujikwamua kiuchumi na wote tu mashahidi wa hili. Shule za kata kila kona, chuo kikuu cha dodoma, machinga complex,Kigamboni new City, amewashughulikia mafisadi wa EPA, mpinga ufisadi, mchukia rushwa, mtu wa watu.
    Tatizo lililojitokeza ni baadhi ya wasaidizi wake wamekuwa sio wazuri na hilo litashughulikiwa ipaswavyo miaka mitano ijayo.
    Viva kikwete, nenda mwanakwetu wanao tuko nyuma yako.
    May your star keep on shinning................. Bravo, bravo, bravo, .... Aluta continua..............
    Happy Birthay baba yetu, Tanzanians loves you and we are all behind you dont give up!!
    May God bless you and God bless Tanzania!!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    sasa kwanini hao wasaidizi hakuwashughulikia miaka hii mitano ya mwanzo, wewe nawe , umetumwa ama yanatoka moyoni mwako.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ndo ulicho discover hiki? Endelea labda utadiscover la maana zaid hili bado ni hewa tu!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ...Rais MZALENDO atawataka wanachi wawe na UZALENDO na kuwaelimisha kuwa... wasitake nchi iwafanyiei kitu ... ila wajiulize wataifanyia nini nchi yao!!

    Jiulize kwanini Kikwete hana ujasiri wa kuongea maneno hayo kwa Mtanzania yeyote leo hii!!

    Kusema kikwete ni mzalendo ni upuuziii!!

    Asiyempinga kikwete si mzalendo....
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    umependa sura wewe...!

    UNADHANI NYERERE ANGEKUWA IKULA NANI ANGEFANYA WIZI MKUBWA NAMNA HII...HALAFU APIGIWE KAMPENI NA NYERERE..>!!!!

    USE UR BRAINS TO THINK NOT WITH UR TEETH.
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata huyu mama mstaafu amekubaliana nawe:

    [​IMG]
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata polisi wamefurahia kazi nzuri ya kikwete ya kudhibiti wastaafu:

    [​IMG]
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto hadi amecheka kwa furaha:

    [​IMG]
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu weeeeee.... wastaafu pipooooooooooooooo:

    [​IMG]
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanaccm bana
    [​IMG]
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh hii kiboko yao... nimecheka sana kuona bango la CCM nyuma ya huyu mzee mwenye ari na nguvu mpya akienda kwa kasi mpya..
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Katika mambo ambayo huwa siku zote yananishangaza, ni kuona hata mashabiki wa kikwete wana hoja za kitoto kama Kikwete mwenyewe. Hivi mtu mzima unakaa chini na kuanza kujisifia kwa kumlete Bush nchini na kupewa msaada wa vyandarua? Ulimbukeni gani huu? Hivi ina maana CCM na kikwete wenu uwezo wenu wa kufikiria ndo unaishia hapo tu, kufikiria zaidi misaada kuliko namna nzuri ya kuzitumia resources zilizopo ndani ya nchi ili kuwaongezea wananchi kipato na kuboresha maisha yao?
     
  16. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkandara

    Huyo ni kijana mdogo ila maisha ya kasi mpya yamegonga
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mashabiki wake wengi wanaongea kama wamekamata hii kitu
    [​IMG]
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Gabachori utamjua tu
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...