Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua website ya tbc

Discussion in 'Entertainment' started by Jamco_Za, Oct 2, 2008.

  1. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani nahitaji web site ya TBC maana nasikia ze comedy wameanza huko ili niweze kuona kama nitapata clips za maonyesho yao.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Leo wametoa shoo moja kali sana sijui ndio mambo ya kuanza...kwa sasa wanatiwa orijinal komedy.....

    Moderator manaweza ipeleka kwa burudani hii kitu?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi tbc wana website?
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeona hiyo show yao,kwa kweli ilikuwa kama introduction walikuwa wanajitambulisha kwa majina yao mapya.

    Tatizo lao wameanza tena na mtindo wao ule mbaya wa kuigiza nyimbo za dini kama walivyokuwa wanafanya EATV,Mimi nadhani itawaweka matatani tena kama wenye nyimbo hizo wataamua kukomaa nao maana the way wanavyoziigiza kweli zinadhalilisha U-kristo kama sio kuutukana.

    ORIJINO KOMEDI kama wanavyojiita sasa hizi wanao uwanja mpana sana kuelimisha JAMII si lazima kwao kujiingiza katika nyimbo za Dini fulani,kama basi wameamua kujiingiza katika kuelekeza masuala ya dini basi wasibague au wasiionee Dini ya ki-kristo pekee yake bali waigize hata kwa Waislamu kama kweli wameamua kuigiza mambo ya dini.

    ORIJINO KOMEDI ni wazuri sana wanafurahisha na wanaelimisha jamii kuna mambo mengi sana wanatakiwa kuelimisha mambo ya Dini wangewaachia WACHUNGAJI na MASHEIKHE kama wataendelea kuchafua Dini za wengine naamini siku moja yatawaghalimu sana.

    Website ya tbc mimi sijaiona.

    NAOMBA KUWASILISHA HOJA!!!!!
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wajameni,kwani kapindi kao kako saa ngapi,au kama kawaida al hamisi jioni na kurudiwa ijumaa na jumapili kama ilivyokuwa.Mana nyumbani kwangu kuna wagonjwa wa hiyo kitu na sijawasikia kusema sema.
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    katika magari yao utaona kitu kimeandikwa www.tbc1-tz.org sijui ndio hii au la
     
  7. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2008
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Labda ndio wako mbioni kuiunda. Hata hivyo ni jina baya walilochukua. Sijui kwa nini hawataki kuwa "Proud Tanzanian" na kutumia .go.tz au .co.tz?

    By the way kuna kauzembe leo nimekaona TBC1 kamenichefua kiasi. Katika ripoti yao kuhusu meli ya Ukraine iliyotekwa Somalia TBC1 wameita [military]tanks "matanki" badala ya "vifaru"
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    EATV pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
    Saizi tunaaanza kufaidi naona ushauri wa wadau mbali mbali wameufanyia kazi ndo maana wamekuja kivingine ili waendeleze libeneke kama kawa......Tunaomba mod's utuletee clip japo kidogo tufaidi kitu cha jana nasikia ilikuwa si mchezo kwani wameigiza na mazishi ya Chacha...
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
Loading...