Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua MATEMA BEACH Naomba Informations

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Mar 17, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu.
    Nina rafiki zangu wanataka kwenda Matema Beach wakati wa Easter. wanahitaji kujua mengi kuhusu Matema beach, lakini pia wana option mbili, kuchukua usafiri binafsi kutoka Arusha au kwenda Mbeya na Basi halafu wakodi gari kuanzia pale.

    Msaada wazee.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hebu google matema beach.
    Kuna info za msaada kwako utazipata huko.
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Matema beach iko kyela kwenye ziwa nyasa. Ukitaka kufika ni lazima uwe na usafiri wako (binafsi au kukodi) either kutokea mbeya town au kyela mjini.

    Nawashauri kama mna mafuta ya kutosha (pesa) mnaweza kukodi kuanzia mbeya au mkatoka na gari toka arusha moja kwa moja kwani kyela kupata gari nzuri itakayowafikisha bila utata ni vigumu.

    Pamoko...
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ahsante Mponjoli.
    Maelezo yako yatanisaidia sana. Vipi kuhusu beach yenyewe, je kunakuwa na watu wengi siku za sikukuu? I mean kunachangamka kiasi ukiwa na wageni wana enjoy safari yao?
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mponjoli upo? Juzi ulikuwa kinara wa documentary BBC1. Wanakuita "Tanzanian gangster"

    Halafu uliza jina lako linavyotamkwa sasa.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kama thread imepoteza uelekeo wake hivi!!!!!!!?
     
Loading...