Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anayejua dawa ya hii anisaidie

Discussion in 'JF Doctor' started by Eversmilin Gal, Jul 15, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulishawahi kula kitu kchachu halafu meno yanavyokua basi mwenzenu nina shida hiyo ingawa sijala kitu kichachu mwenye kujua dawa ya hii jamani anisaidie nateseka cwezi kula jamani
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa vizuri, hata kutoa msaada nashindwa, hebu fafanua kidogo
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimba hiyo inakusumbua!. Subiri miezi 9.
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Inabidi usubiri mgomo wa madaktari uishe halafu uwaulize.
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maneno yanakua na hali kama nimekula kitu kichachu wakati cjala kama yanakufa ganzi
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hiyo hali kitaalamu inaitwa "tooth sensitivity"


    Nenda kwa Dentist akufanyie check up na kujua imesababishwa na nini.


    Matibabu yake yanaweza kuwa normal restoration au Veenering inategemewa na sababu ya hiyo ni nini.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole sana, nenda kwa watalaam wa meno.Dalili kama hizo huwa nazihusisha na meno kuanza kupata shida hatimaye kung'olewa.Wahi kwa watalaam kwa msaada zaidi
     
  9. M

    Miranda Michael Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia unaweza tumia bright toothgel, its more helpfull kwa tatizo lako.
     
  10. K

    Kimberley Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaribu pia kutumia sensodyne toothpaste
     
Loading...