Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejua anisaidie hili! Je, ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Feb 27, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa ktk kiji-function fulani ya ambapo tulikutana watu mbalimbali(wanasiasa na watendaji serikalini). Kama mnavyojua sifa moja ya maongezi yasiyo rasmi(informal) ni kuwa huwa hakuna mada maalumu ya kuijadili. Katika maongezi yetu kiongozi mmoja wa CDM ktk mkoa ninaoishi akasema kuwa ninanukuu"Chadema ina hela bwana na ina watu. Kwa kila maandamano yanapofanyika MWENYEKITI NA KATIBU TAIFA wanaposhiriki wanapata Tzs 500,000 na viongozi wa makao makuu na wa mikoa wanapata Tzs350,000" wakati wale wa wilaya wanapata Tzs 200,000.

    Kwa wanaojua, je hii ni kweli? Kama si kweli, ukweli ni upi? Kama hufahamu naomba usichangie na kuichafua post yangu.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uchafu huu,a damn crap
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mkwere anapewa sh. Ngapi akizindua mahoteli huko Arusha ? Post ya kipuuzi kuliko zote za wiki hii
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Laki tano ni sawa, malazi ya hadhi ya m/kiti, mawasiliano, chakula, per diem, etc

    maana yangu ni kwamba sijaona tatizo hapo.

    Pili, hiyo kauli jinsi ulivyodai umeinukuu nadhani ni uongo umetunga. Halafu ukashindwa kutunga uongo wenye akili. Hakuna kiongozi wa ngazi ya juu Chadema mwenye akili finyu hivyo, eti kuhusisha kiasi gani viongozi wanalipwa na chama kuwa na pesa! Kwamba kadri zitakavyopatikana ndivyo watakavyojiongezea. Kwani Chadema haina sera ya malipo kwa watendaji na viongozi wake?
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Kaumza, kabla Chedema wenyewe hawajakushukia, kuna baadhi ya vitu ukivisikia, lazima uulize logic behind kwa huyo uliyemsikia, unauliza as if unataka kujua ukweli kama viongozi wa Chadema wanalipwa kushiriki maandanano. Picha utakayoonekana unataka kuichora ni kuonyeshe ushuriki wa viongozi hao unatokana na financial incentive, kwa hili lazima ukubali kushukiwa na wenyewe na ikibidi kutukanwa!.

    Baada ya kuyasikia uliyoyasikia ulitakiwa kuuliza kwa huyo huyo, jee malipo hayo ni ya ushiriki wa maandamano au ni malipo ya kawaida ya masurufu na maduhuli ya safari za kikazi (imprest na per diem)?.

    Kuna taasisi wanalipa fedha za safari Sh. 500,000 per day unapewa gari na dereva na ofisa mhusika anahakikisha kila safari ni lazima iwe ya siku mbili na kuendelea hata kama ni Kibaha au Morogoro hivyo kila akisafiri anasaini kuanzia Milioni ndio minimum, hivyo hata hiyo laki 5 unayoiulizia ni pesa ya kawaida tuu tena hiyo ni afadhali, fanya na kajiutafiti kadogo kule kwa Chukua Chako Mapema wakuu wakisafiri wabasaini kiasi gani licha ya chama mkoa na wilaya kulipia kila kitu mpaka 'blanketi' chapa mtu!
     
  6. B

    Bumela Senior Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ulikuwa na kigogo wa CDM kama unavyosema mwenyewe kwa nini hukuuliza hapo hapo.
     
  7. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ashakum si matusi. Ukisikia ushuzi wa ngomani ndio huu!
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    una akili timamu au ubogo wako umeshikiwa na hao walio kutuma? kawambie CDM hawana ujinga kama wa hao waliokutuma na wape pole sana! kwa heri
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Kuna thread zingine hazifai hata kuwekwa kwenye dust bin.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtu akienda haja kubwa mnaita Long Call,
    Akienda haja ndogo, mnaita Short Call,
    Huyu Kaumza kachafua hali ya hewa (kajamba), ntaita Missed Call! tumpuuze.
     
  11. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaumza,
    Me nafikiri ungetafuta kwanza za CCM ukaziweka hapa then ukakompea mwenyewe, wewe si ndo mtoa mada? si ungetafuta sasa?
    Halafu unaacha kazi zako unaleta hapa mambo ya vijiwe?? kweli hapo ni sawa na O
     
  12. T

    Teh Teh Teh Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA haina hizo fedha.... hizo ni propaganda za ccm. hata CCM hawalipani hivyo........
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Madhara ya sekondari za kata
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inaweza ikiwa ni imprest (masurufu) kwa ajili ya vitu fulani fulani ambavyo vtahitajika na kama ni imprest inakuwa na retirement some times you can retire cash.
     
Loading...