Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayejiita "mbunge" Iramba Magharibi ahamia CHADEMA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manutddevil, Apr 22, 2012.

  1. m

    manutddevil Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka chanzo cha kuaminika zinasema kuwa, mzee mmmoja anayejulikana kwa jina la Nzuankende Kitundu almaarufu kwa jina la MBUNGE wa Kijiji cha misigiri wilayani Iramba mkoani Singida amehama chama chake cha CCM na kuhamia CHADEMA.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa Mbunge huyo zinasema kuwa amehamia CHADEMA kutokana na tohuma mbalimbali za ufisadi zinazoelekezwa CCM ambazo yeye aliziita ni za kweli.

    Aidha Mbunge huyo aliendelea kusema kuwa wakati umefika sasa wa Ukombozi wa Taifa la Tanzania na hivyo kutoa wito kwa watanzania wote wenye mapenzi ya dhati na Taifa hili kuhamia CHADEMA kwani wameonesha wana nia ya Dhati ya ukombozi wa Watanzania.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hongera sana mzee mbunge
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ana impact gani huko Iramba hata akahamia upinzani au ndo wale wale wachumia matumbo?
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hizi post zenu nyingi na vichwa vya habari haziendani kabisa, uwe unakula mchana kabla hujaposti kitu chochote ili akili zako zikae sawa na ujue unachokiandika sio unakimbilia kupost kama Pasco
     
  5. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ninampongeza sana, NOTHING TO LOSE.
     
  6. m

    manutddevil Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee anaenfluence kubwa sana katika kijiji cha misigiri
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Na yule chizi anayejulikana kwa jina maarufu kama Raisi wa Tanzania sijui lini atahamia Chadema
     
  8. t

    thandiswa Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli tunawakaribisha kwa moyo mmoja,coz mapambano yanaendelea!
     
  9. m

    manutddevil Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we gamba nn
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada umenirusha roho sana!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbunge!!
     
  12. m

    manutddevil Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gamba nn
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ahsante kwa taarifa hii kwani inazidi kunipa uhakika kuwa sasa Wanyiramba na Wanyisanzu wanataka ukombozi wa kweli. Pia mpe hizi salam fataki Mwigulu na Salome.
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I see! Wewe umesoma chuo cha uandishi wa habari cha shigongo nini? Mbona watu mnatulazimisha tusome habari zenu hata kama hazina mvuto? Yaani nimeingia mbio nikijua Mwigulu ndiyo kahamia CHADEMA!
     
  15. m

    manutddevil Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali ndugu salamu zako zitafika kama zilivyo
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hongera Mbunge moto ulio washwa wa ukombozi hauzimwi kwa kupulizwa
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Frankly naomba ku-declare kuwa, SIZIPENDI THREAD ZA NAMNA HII! hivi karibuni kuna mwingine alianzisha NAPE ahamia chadema... kwanini usiwe direct katika unachotaka kukisema badala ya ku-play na mind za watu?

    I wish mods wasiruhusu thread za namna hii

    hebu pata picha mtu kasoma heading halafu salio likakata kabla ya kusoma habari yenyewe! si unataka aka-preach nini mtaani?

    please be matured
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii kabila kumbe linajulikana mie nilifikiri halijulikani kabisa, maana ukimwambia mtu mie Mnyisanzu anabaki kushangaa.

     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ..... usipende kukimbilia thread ... fungua thread ukitegemea lolote lile ...
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Du! Inasikitisha kufanya jukwaa hili linaloheshimika kuwa kichaka cha heading za UDAKU! Mleta mada anatakiwa ajue kuwa huku ni sehemu ya facts tu si sehemu ya kuleta upuuzi bwn. Alivyotengeneza heading haijapendeza kabisa.
     
Loading...