Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeifahamu tume ya mionzi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rweza79, Aug 5, 2012.

  1. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nimeitwa kwenye interv. Next wk na tume ya mionzi Arusha, plze naomba yeyote anayeifahamu vizuri anijuze, nini maana ya mshahara wa PRSS 1 na sh. Ngapi? Kuna maslahi gani mengine tofauti na mshahara?
    Ni hayo tu wapendwa.
     
Loading...