Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayeifahamu tume ya mionzi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rweza79, Aug 5, 2012.

  1. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada wapendwa, anayefahamu vizuri hii tume ya mionzi, kwani nimeitwa kwenye usaili next wk, na wanasema kwa nafasi niliyoomba mshahara ni PRSS 1, nini maana yake? Na vp maslahi mengine kama yapo?
    Ni hilo tu wapendwa.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    16,000,000 per annual
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unataka kusema kwa baana nyingine basic yake ni 1,333,000?
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wewe ndio wasema
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Obama wa bongo acha mbwembwe mkuu.. mueleweshe jamaa akusome... dahaaa
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tume ya Mionzi ni pazuri kama umesoma mambo ya science maana wanapata sana scholarship za kusoma nje juu ya mambo ya nyuklia. Na kwa mshaara wa PRSS bila shaka wewe ni engineer au scientist maana unaajiriwa kama Researcher. Mshahara wa PRRS 1 ni kati ya 700,000-800,000/-(basic).
     
Loading...