Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayehitaji php programer

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kafuro, Aug 14, 2012.

  1. k

    kafuro Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unahitaji mtu wa system design, development na implementation kwa kutumia php na mysql database
    nipigie kwenye namba hii 0717 458197.
    "only for part time job" au kama unaproject au unataka kujifunza
     
Loading...