Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayehitaji line za tigo pesa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maroune, Jul 18, 2012.

  1. M

    Maroune Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa anayehitaji line za tigo pesa naomba aniPM. Bei ni nafuu
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    Line za tigo pesa kivipi?
    Hebu fafanua coz navyojua line zote za tigo zinauwezo wa huduma ya tigo pesa.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani anamaanisha line inayotumiwa na Mawakala wa Tigopesa
     
  4. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy: Kichwa yangu junguluka!!!! Mtu akiinunua hiyo line, ataisajili vipi uwakala wa hiyo tiGO Pesa?
     
  5. A

    AZIMIO Senior Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah!umefanya vyema sana,sasa kwa nini usiweke wazi jinsi ya kufanya,faida yake huwa inapatikana vp?nini unatakiwa uwe nacho?tofauti kati ya tigo pesa na m-pesa nk.? weka wazi nahisi wengi wangependa kuelewa ndio wa kupm.
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Miminahitaji hiyo line ya TIGO PESA Naomba nitumie No.yako ya simu kwenye private message nitakupigia for more infomation. Fanya haraka maana nitaimaliza hela niliyoi save
    Asante
     
  7. U

    Uzuri Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni pm mkuu nami naihitaji
     
  8. B

    Bichau Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari, kwa kweli nahitaji, sasa naomba mwongozo, pia ni vyema kama alivyoshauri mwanachama mwenzetu ukatufahamisha faida na namna ya kuwa wakala wa tigo pesa ukilinganisha na mitandao mingine.
     
  9. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mbona mtu mwenyewe hajibu watu tunaouliza ? Nimemwomba anitumie number yake kwenye private messge lakini naona yuko kimya?
    Kaka are you seriuos unataka kuuzia watu hizo line za Tigo Pesa?
    Asante kwa kutujibu
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani,namie nahitaji
     
  11. S

    Slaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa tapeli,beta muende tgo mkapatiwe zakwenu 2,...short cut iz a wrong cut mcje ku2lilia humu na vicent vyenu vya urith hivyo kama mlivyofanywa na decci.......onyo onyo
     
  12. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    umenena
     
Loading...