Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayefahamu namba za kumbi za harusi dar es salaam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wanan, May 4, 2012.

  1. w

    wanan Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jf naomba msaada wenu wa kupata namba za wenye kumbi za harusi hapa dar es salaam ili nami nipate kuwe order yangu kwao napenda sana kama unayo ya diamond jublee,nssf water front,ubungo plaza,quality plaza na zingine ili nami niwe na uwanja mpana wa kuchagua,napenda kutanguliza shukurani zangu za dhati kwa wale wote watakao nisaidie,na wale ambao watanipa mawazo yao.Ahsenten


     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ingia hii website utapata pia utapata mawasiliano ya wapambaji,washereheshaji MCs na mengine meengi. www.harusiyangu.com
     
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2013
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta venue ya harusi ambayo ni ya nje, yenye garden nzuru za kuvutia.
    Wenye ideas tumwagieni hapa
     
  4. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2013
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Duh !! Aisee hawa majamaa wamejipanga....wana kila service & connection unayoijua wewe kwenye maswala ya weddings & parties. I hope hamna middlemen hapo cz prices zita inflate !! Otherwise wako vizuri mno !!
     
  5. n

    ni katika kazi Member

    #5
    May 7, 2013
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwenge kama unaelekea coca cola kuna jengo linaitwa josam house. Fika hapo kuna garden ya nje safi kabisa.
     
  6. n

    ni katika kazi Member

    #6
    May 7, 2013
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  7. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2013
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana! nitawacheck
     
  8. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Naomba uniPM kwani mm nafanya huduma za U-MC, Upambaji, kutengeneza keki, kutengeneza kadi za Harusi na kuweka snow katika halfa mbalimbali vilevile nitakusaisdia kupata hizo namba za ukumbi kwani harusi yako ni lini best hongera sana niifahamishe.
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2013
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nami naomba niku-PM kuna jamaa yangu anatafuta MC wa hivi karibuni
     
  10. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Alishapata mwingine ubarikiwe
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hela unayo lakini? Golden Tulip pale wako poa sanaaaa!
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Shosti, hongera sanaaa kumbe mjasiria mali?
     
  13. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    mpendwa wangu mm ni mjasiriamali wa siku nyingi nashukuru kwa kunipongeza kama nawe unahitaji huduma hizo niPM tutawasiliana bestito
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mi bado niko niko sanaaaaaaaaa! Labda tu nikushauri JINSI GANI UGEUKE TYCOON kwenye hio biashara yako! Mind u lazima mtaji uwe nao!

    Marketting consultation nakupa bureeeeeeee! mtu hakunyimi neno bwana.
     
  15. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    nashukuru sana ubarikiwe lara 1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...