Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayefahamu hili anijuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adm, Apr 9, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenu wanajf,nataka nifanye applications za kujiunga na vyuo vinavyotoa clinical officers.Lakin bahati mbaya sivifaham vyuo(hususan vyuo binafsi) na mahali vilipo hapa nchini.Naomba anayefaham anijuze
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi najua CoTC ya Kibaha, ndani ya Shirika la Elimu Kibaha. Nasikia kuna cha Morogoro, Mtwara na Ruvuma, ila sijafika huko.
     
Loading...