Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayefahamu hii namba ya simu +4915145132077anijuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suip, Nov 22, 2011.

  1. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Namba hiyo imenitumia ujumbe(text message) hii:- Your Mobile no.has won you £750,000 pound in Nokia UK PROMO. For claims send your name,address,mobile no. and occupation to Email:- nokiaconnect106@live.co.uk.

    Kwa kifupi ni Namba yangu ya simu imeshinda paundi 750,000.katika promosheni ya Nokia ya Uingereza na wanataka niwatumie namba yangu ya simu, anawani yangu na kazi ninayofanya kwenye email hapo juu.

    Sasa naomba humu JF kama kuna aliyewahi kupata huu ujumbe kwani katika eneo langu kuna mtu mwingine aliyetumiwa ila tofauti ni iPhone UK PROMO na email ni appleconnect.

    Na hiyo code namba ni ya nchi gani? Ninamashaka yawezekana ni matapeli kwani hakuna droo niliyocheza.
     
  2. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thats old age online fraud by way of e-mail, they are now using phones instead...delete that message.
     
  3. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni code no ya uingereza hiyo
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Number ya devid cameloon,pokea tu!
     
  5. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi, dunia haiko fair kiasi hicho, hao ni matapeli tu watakuibia hata kile kidogo ulichonacho. Achana nao. Pole.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    german mkuu. hao ni fraudstars wala usihangaike
     
  7. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wezi hao acha kuhangaika nao mkuu, the same sms was sent to me yesterday. I just deleted and forget. How can you won without playing Mkuu.
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo ukijichanganya umekwisha! Sasa fanya hivi,tuma details za uongo watakwambia lipia kiasi flan ili upate zawad yako.Majib utakayopata tujuze.Lkn hao ni wezi wa mtandaoni.
     
  9. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ya engaland inaanzia +44 hao watakuwa matapeli hata mimi mwezi wa 7 mwaka huu walinitumia katika namba yangu ya hapa oman wakaniambia nimeshinda paundi 450 sikutilia maanani wala sijafatilia,maana sikuwa nimecheza draw yeyote,halafu waliniambia hvyo hivyo ni droo ya nokia,na mimi nlikuwa natumia Samsung,matapeli tu
     
  10. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hao ni matapeli na usijaribu kuwapa taarifa zozote zinazokuhusu.
    Nimewahi kupokea e mails kadhaa zenye ujumbe huo.
    Tangu lini nokia wakawa na email ya live.co.uk?
    Ila jaribu kisha utatwambia hapahapa yatakayokufika.
     
  11. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni matapeli tuu, hata wasikupotezee muda wako.
     
  12. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    If it were a prize I would give you a piece of an advice to contact them.You can't win if you don't engage to a competation any more.
     
  13. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unashindaje bila ya kushindana? halafu promosheni ya nokia uk, taarifa unapata kwenye code ya ujerumani.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Halafu akishapokea Jamaa "akaomba"????
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Achana kabisa na upuuzi huo. Mi mwenyewe nishawahi kupokea ujumbe huo. Ni matapeli hao, kwanza tizama figa yenyewe ya kiasi cha paundi hizo. Achana nayo.
     
  16. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaa chonjo kijana, utaibiwa bureeeeeeeeeeeeeeee!Mjini ni kwa wajanja, washamba kwao ni kijijini.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hiyo namba ni ya makao makuu ya Conservative UK
     
  18. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kimbia sana usigeuke nyuma ndugu yangu. Mama mmoja hapa mwanza ameibiwa milioni kadhaa watu hao. Alipewa Namba ya akaunti Feki ya Natwest Bank akatamani utajiri zaidi. Kila akiingia online anaziona pound zinamngojea. Wakamwambia atume kiasi fulani ili account iwe activated. Kwa kuwa Kiasi kilichotakiwa ilikuwa kubwa na hakuwa nacho aliamua Muuzaji hostel yake hapo malimbe.

    Hivi tunavyochat hapa yenye ni semi lunatic
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,202
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sio ya uingereza, uk ni +44 hiyo itakuwa denmark norway au sweeden
     
  20. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nigerian at work
     
Loading...