Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaumwa sana.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Jan 24, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ananipenda,ananijali!Nilishaanza kuwa na amani moyoni mwangu kwa mapenzi mazito niliyopokea kutoka kwake.Tangu jana mpenzi wangu ameanza kuumwa sana,presha iko juu sana mpaka leo hali bado sio nzuri.
    Kama Mungu nilivyokuambia kuwa huyu mwanaume ni furaha yangu,nakuomba umrudishie afya yake jamani.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo umeingia hapa kutuma ujumbe kwa Mungu?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    pole sana...God forbid.. lakini i will be here for you
     
  4. mtekula

    mtekula Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mpe pole laazizi wako.lkn huu ujumbe sijui ni wetu ss wa jf au wa mungu tumeudandia tu.
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpe pole sana jaman,
    Mungu wetu ni mwema atamponyesha haraka.
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Mpe pole nyingi na angalia usiondoke pembeni mwake kulog in JF
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Love in the air! Enjoy mama. Tunamwombea shemeji apone haraka.

    Akikutenda pole yangu anirudishie
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Duh kumbe Jf siku hizi imekuwa Mungu.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tushirikiane katika maombi. Kila mtu kwa imani yake na sala zetu zitamfikia mwenyezi Mungu muweza yote hiyo ilikuwa ni maana yangu.Ahsanteni
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kupenda kuna kazi ,
    Mungu atamponya shemeji yetu
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakushauri umpeleke Garage haraka sana acha kupoteza muda humu.
    Tutaendelea kumwombea wakati mafundi wanamshughulikia.
    Mpe pole.
    I'm here for you too!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wakamshughulikie?
    Mungi, uko serious kweli?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwenyezi Mungu ampe wepesi apone haraka.... Pole dear.
     
  14. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafahamu uko kwenye wakati mgumu rafiki. lkn kumbuka Mungu ana makusudi ya kumfanya shem augue, yote ni
    kutaka kukupima utam care vipi kipindi kama hiki, je, ww ni wa dhati kweli kwake?
    kumbuka rafiki wa kweli hujionyesha kipindi kama hiki.
    tupo pamoja.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu sikumaanisha unavyofikiri.
    Nimaanisha kupata matibabu
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Pole sana sheemeeejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....................
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah?
    Asavali. Nilishapata mashaka kama shem wetu sio mchicha pori a.k.a sindano.
     
  18. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna lolote,labda amesikia unalukaluka sasa presha inapanda ,jirekebishe wewe binti hata hapo unaonekana hujatulia.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh!.........hope atapona,ili furaha yako iendelee....pole sana
     
  20. n

    nyantella JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Garage ipi Mungi wakati mafundi wameweka tools down hadi BN ang'oke! timuombee tu huyo laaziz wake apone.
     
Loading...