Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaumia tukifanya mapenzi...

Discussion in 'JF Doctor' started by Mhandisi Mzalendo, Sep 8, 2011.

  1. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,708
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Habar wakuu, ebwana kila nkifanya mapenz na mpenz wangu huwa analalamika anaumia kila tunapoanza ila baada ya muda flani maumivu huwa yanapungua. Kwa kumuandaa huwa namuandaa sana smtym hata kwa lisaa limoja huwa tunafanya romance, sasa huwa najiuliza tatizo ni nin coz me huwa nafikiria huwa ni saikolojia yake jins anavyoiweka.

    Kwa miaka mi3 anadai huwa yupo hvyo na siku tulipoachana ndo akadai hivyo bt alikua anavumilia coz nshamwambia ni saikolojia yake tu....nilifanya na mwngne naye akawah kulalamika hvyo....hebu nsaidieni wakuu tatzo ni nini haswaaa......
     
  2. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    umetoa govi lakini mana hiyo ni ngozi kavu. teh
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ANGALIA SIZE YA "TEMBO WAKO" VIS-A-VIS "KISUNGURa' CHA MWENZIO...ANGALIA PIA STAILI UNAYOTRUMIA KUBISHA HODI.
    PENGINE CHUNGUZA IWAPO MAPENZI YA KWELI YAPO BAINA YENU AU LAH..WENGINE WANATUMIA MBINU KMA HII IWAPO HANA MAPENZI YA DHATI ILI KUKUZUIA USIMGUSE..ANGALIA IWAPO UPO PEKE YAKO AU LAH..WENGINE ANAKUWA KISHA CHOSHWA SEHEMU HIYO NA MBADALA WAKO NA WEWE UNAPOTAKA HUDUMA INAKUWA KWELI ANAUMIA..
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    teeeh! Teeeh! Mkuu umenikumbusha mambo ya dondosha mkono sweta yaliyofanyika Iringa! Yamefana lakini
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mkuu hbu kuwa muwazi hiyo KUNI yako hukuchanjia kweli.....................mana haiwezekani kila m2 alalmike
     
  6. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hebu tujuze kidogo ya huko iringa
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    au ndo kule kulia kimahaba??
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mzee isije ukawa una mshipa usiop wa kawaida .... hahahah maana unaweza kumwandaa mtu lkn akashindwa kuhimili paipu
     
  9. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeoa? kama unafanya uzinzi ujue wafanya hivyo na wake za wenzio wakwako utalinganishiwa size zoote kwakwo na kwake hakuna lalamiko pande zozote
     
Loading...